Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: mình là một thằng nghiện. Hãy giúp mình với

nick yahoo của thiênlong là gì vậy

Làm quen , nick của DTT: hoangkhoi_nguyen
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

chỉ cần 50 triệu bạn có thể cai nghiện ma túy. dó là sau khi cắt ơn bạn hay uống naltrexone trong vòng 5 năm. bạn hay suy nghĩ kĩ đi nhé. 50 triẹu hay là cả cuộc đòi bạn. hay nghe mình cac bạn nhé. tỉ lệ cai nghiện ma tuy thành công hioện nay la rất cao. cai nghien ko khó như ban nghĩ đâu, hãy quyết tâm lên các bạn nhé. hay tin vào khoa học. hay dung natrexxone để chống tái nghiên.

Quote Originally Posted by loi_lam View Post
    chỉ cần 50 triệu bạn có thể cai nghiện ma túy. dó là sau khi cắt ơn bạn hay uống naltrexone trong vòng 5 năm. bạn hay suy nghĩ kĩ đi nhé. 50 triẹu hay là cả cuộc đòi bạn. hay nghe mình cac bạn nhé. tỉ lệ cai nghiện ma tuy thành công hioện nay la rất cao. cai nghien ko khó như ban nghĩ đâu, hãy quyết tâm lên các bạn nhé. hay tin vào khoa học. hay dung natrexxone để chống tái nghiên.
    hi kg cần phải nhiều tiền thế đâu bạn thời gian đâu uống 1 viên sau vài tháng lên uống nửa viên thôi bạn nhớ uống thuốc đều nhé !

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    hi kg cần phải nhiều tiền thế đâu bạn thời gian đâu uống 1 viên sau vài tháng lên uống nửa viên thôi bạn nhớ uống thuốc đều nhé !
    Sao mình ko thấy Bác sĩ nói vậy nhỉ, chỉ thấy họ nói là uống ngày 1 viên ít nhất 1 năm.

Hiện giờ có 2 loại thuốc có Natrexone, 1 là của USA sản xuất và 1 là của VN sản xuất, theo mọi người thì loại nào tốt. Mình đã thử uống cả 2 loại, kết quả là uống thuốc của VN thấy mệt mỏi hơn, ko còn cảm giác thèm ăn, khó ngủ hơn. Không biết có ai giống mình vậy không nữa.

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Sao mình ko thấy Bác sĩ nói vậy nhỉ, chỉ thấy họ nói là uống ngày 1 viên ít nhất 1 năm.

Hiện giờ có 2 loại thuốc có Natrexone, 1 là của USA sản xuất và 1 là của VN sản xuất, theo mọi người thì loại nào tốt. Mình đã thử uống cả 2 loại, kết quả là uống thuốc của VN thấy mệt mỏi hơn, ko còn cảm giác thèm ăn, khó ngủ hơn. Không biết có ai giống mình vậy không nữa.
    cũng gần giống nhau bạn à nhưng thuốc của mỹ( DEPADE ) mọi người dùng nhiều còn những hiện tượng bạn bị thì ai uống thuốc chống tái thời gian đầu cũng bị và 1 giai đoạn nữa là sau khi cắt cơn tầm 45 đến 60 ngày khi cơ thể ổn định hơn kg còn nhu cầu đòi hỏi bổ xung chất vào cơ thể nữa thì lúc đó nhu cầu ăn ngủ cũng it đi !

Thiên Long Sắp Thành Tư Vấn Viên Đến Nơi Rồi

trong thời gian cắt cơn mà được đi xông hơi matxa là tuyệt vời mọi người ah.Không tin các bạn thử là bít ngay mà(nhưng nhớ là phải có người nhà đi cùng nhé)

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    cũng gần giống nhau bạn à nhưng thuốc của mỹ( DEPADE ) mọi người dùng nhiều còn những hiện tượng bạn bị thì ai uống thuốc chống tái thời gian đầu cũng bị và 1 giai đoạn nữa là sau khi cắt cơn tầm 45 đến 60 ngày khi cơ thể ổn định hơn kg còn nhu cầu đòi hỏi bổ xung chất vào cơ thể nữa thì lúc đó nhu cầu ăn ngủ cũng it đi !
    Vậy là khi dùng quen thuốc rồi thì sẽ ngủ ít đi ư?

Thuốc chống taí nghiện

Hiện tại trên thị trường VN có 2 loại chính thức:
    - Của Việt nam sản xuất có giá 30.000đ/1 viên: qua thống kê so sánh thấy nhiều bệnh nhân kêu khi uống thấy mệt mỏi hơn, ăn kém hơn, thậm chí có trường hợp khi cố tình sử dụng lại ma túy vẫn có cảm giác "phê". Phải chăng nguyên liệu nhập về có chất lượng không bằng thuốc sản xuất tại Mỹ.
    - Của Mỹ sản xuất: biệt dược là Depade, là thuốc đóng lọ 30, 100 viên, hiện có giá bán dao động từ 34.000-40.000đ/1 viên tùy nơi bán. Người uống thuốc này ít kêu mệt hơn, không ảnh hưởng tới giấc ngủ, đi làm bình thường, cố tình sử dụng lại ma túy cũng không thấy "phê". Theo tài liệu mới nhất của Mỹ: thuốc này được sử dụng để cai rượu (dùng liên tục 2 năm) và cai ma túy (dùng liên tục 6 năm theo 1 lộ trình, liều lượng uống tùy theo từng bệnh nhân)

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Vậy là khi dùng quen thuốc rồi thì sẽ ngủ ít đi ư?
    thienlong đâu có nói là dùng quen thuốc rồi thì sẽ ngủ ít đi đâu mà khi cơ thể người nghiện đã được bổ xung đủ chất thì ăn với ngủ sẽ it hơn kg như giai đoạn sau cắt cơn ít hôm ăn kg biết no á.
    cám ơn BS Chương đã chia sẽ kinh nghiệm vậy là có tồn tại sự khác biệt giữa thuốc chống tái của VN và mỹ !

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast