Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: xin thắc mắc 1 câu hỏi

xin thắc mắc 1 câu hỏi

em có quan hệ với gmd , có dùng condom đàng hoàng, nhưng lúc đó ngực em có 1 vết xước, và sau khi quan hệ tình dục xuất hiện 1 vết nhọt trên mông của em. vậy các anh tư vấn giúp em là em có bị dính hiv ko ạ ? ... Xin cảm ơn, em lo lắng quá !

2 cái có liên quan gì đến nhau đâu bạn bạn bị xước trên ngực quan hệ lại ở phía dưới nó có bò được lên đâu pro vui vẻ nhé kg có gì phải nghĩ ngợi đâu !

cho em hỏi thêm 1 câu nữa : trước khi quan hệ em có hơi sụt sịt mũi và sau khi quan hệ vẫn đang bị sụt sịt mũi nhưng ko ốm , ko sốt 38 độ thì cũng ko sao các anh nhề ?
    Xin cảm ơn mọi người đã tư vấn

chắc chắn ko sao, bạn nên tìm hiểu thông tin về HIV/AIDS để hiểu rõ hơn và tự bảo vệ mình, thân.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Quote Originally Posted by thanhquy205 View Post
    em có quan hệ với gmd , có dùng condom đàng hoàng, nhưng lúc đó ngực em có 1 vết xước, và sau khi quan hệ tình dục xuất hiện 1 vết nhọt trên mông của em. vậy các anh tư vấn giúp em là em có bị dính hiv ko ạ ? ... Xin cảm ơn, em lo lắng quá !
    Đừng lo lắng quá bạn à. Vết xước ở ngực không liên quan gì đâu. còn việc nổi nhọt là do nóng trong người thôi. Suy nghĩ quá cũng ko tốt đừng tự hù mình nha bạn. Tốt nhất là ko nên quan hệ với gmd còn nếu có thì nên tự bào vệ mình nha.

các anh ơi, đã đc 3 tuần em quan hệ với cô gái md , đến bây giờ em ko có biểu hiện như tiêu chảy, sốt ( 38 , 40 độ) hay nổi hạch. Nhưng thi thoảng, em có cảm thấy đau tức lông ngực và chân tay. Liệu đấy có phải là dấu hiệu của sida ko ạ , em lo lắng đến chết mất

các anh ơi, đã đc 3 tuần em quan hệ với cô gái md , đến bây giờ em ko có biểu hiện như tiêu chảy, sốt ( 38 , 40 độ) hay nổi hạch. Nhưng thi thoảng, em có cảm thấy đau tức lông ngực và chân tay. Liệu đấy có phải là dấu hiệu của sida ko ạ , em lo lắng đến chết mất
    Theo mình biết thì những biểu hiện khi mình bị nhiễm HIV nó sẽ ko lộ rõ sơm cho bạn biết đâu. Những biểu hiện của bạn là biểu hiện bệnh bình thường thôi, nhưng do hiện tại bạn đang hoang man về khả năng mình bị lây nhiễm nên nghĩ vậy thôi. Đừng lo lắng quá mà gây stress cho mình, nếu còn sợ thì đợi đến 6 tháng sau test 1 cái là an tâm
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Quote Originally Posted by hello_all View Post
    Theo mình biết thì những biểu hiện khi mình bị nhiễm HIV nó sẽ ko lộ rõ sơm cho bạn biết đâu. Những biểu hiện của bạn là biểu hiện bệnh bình thường thôi, nhưng do hiện tại bạn đang hoang man về khả năng mình bị lây nhiễm nên nghĩ vậy thôi. Đừng lo lắng quá mà gây stress cho mình, nếu còn sợ thì đợi đến 6 tháng sau test 1 cái là an tâm
    ok anh em cảm ơn anh ạ, em cầu mong là em ko sao.

anh ơi cho em hỏi 1 câu nữa là bị chảy máu cam thì có liên quan gì đến hiv ko ạ , vì hôm nay tự nhiên em thức dậy tự nhiên thấy bị chảy máu cam nhiều quá.

anh ơi cho em hỏi 1 câu nữa là bị chảy máu cam thì có liên quan gì đến hiv ko ạ , vì hôm nay tự nhiên em thức dậy tự nhiên thấy bị chảy máu cam nhiều quá.
    NÓNG TRONG NGƯỜI UỐNG TRÀ DR.THANH . Em cứ tự mình hù mình hoài vậy
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Page 1 of 3 123 LastLast