View Poll Results:

Voters
0. This poll is closed
  • 0 0%
Results 1 to 4 of 4

Thread: Vấn đề Shoutbox

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Vấn đề Shoutbox

Mình tạo poll này để mọi người cùng thăm dò xem shoutbox của diễn đàn có cần thiết ko nha. Bởi vì mình nghĩ nó cũng thiết thực cho những người đang cai như mình, rất cần tâm sự, nhất là với những người từ diễn đàn này.

Nếu nó thực sự cần thiết thì đề nghị admin hack mod shoutbox cho anh em có chỗ tâm sự và an ủi nhau.

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Mình tạo poll này để mọi người cùng thăm dò xem shoutbox của diễn đàn có cần thiết ko nha. Bởi vì mình nghĩ nó cũng thiết thực cho những người đang cai như mình, rất cần tâm sự, nhất là với những người từ diễn đàn này.

Nếu nó thực sự cần thiết thì đề nghị admin hack mod shoutbox cho anh em có chỗ tâm sự và an ủi nhau.
    rất cần thiết kg bỏ phiếu được ltvt à lên đành viết vào đây

mình nghĩ cũng ko cần thiết lắm đâu
    s-box làm lag web lắm, tốn băng thông của web nữa, lợi ích mang lại chắc ko nhiều
    web của mình ít nguoi72 nên có thể dùng dc9,nhưng nếu số luong nguoi truy cap cung 1 luc tăng cao và cùng spam trên s-box thì web thế nao cũng bị treo ngay ^^
    còn nhiều cái nữa ,
    nói tóm lại theo mình thì ko ^^
    tớ chỉ muốn nói rằng
    tớ biết website này muộn quá....giá như tớ biết sớm hơn 1 tí, thì có lẽ đã khác...
    cám ơn admin, đã tạo ra diễn đàn này, cám ơn các bạn đã cho tớ biết website này, và cám ơn tất cả mọi người...

khi nào mọi người ở hoàn cảnh như những người như tl mọi người mới thấy diễn đàn này nó ý nghĩa thế nào lâu lâu mọi người có việc hay cần gì mới vào dd thì sao cũng được chứ tl thấy giờ diễn đàn có thêm cái mới rất tốt và cái chatbox nó giúp mọi người gần nhau hơn hiểu nhau hơn chia sẻ với nhau được nhiều hơn như vậy là tốt hay xấu vậy mọi người !