Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: Thành thật xin lỗi các bạn!

@Mr. Heroin: nếu co' thể bạn set cho mình Smod =>quyền Delete bài trong toàn bộ forum mình xin nhận chân dọn dẹp vì thấy DD có nhiều bài post từ 2004 nội dung ko cần thiết nữa cho ra sọt rác đỡ nặng data,upload va backup đỡ mệt và mọi người nhìn vào sẽ thấy DD mình luôn mới (cứ yên tâm về tay nghề vì mình đã từng làm Admin 1 web Soft -về Host-Domain-vBB...làm được hết)

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Cám ơn bạn đã có ý đóng góp cho diễn đàn, bạn đã từng có kinh nghiệm làm quản lí rồi thì bạn hiểu, theo phân quyền thì từ member >> moderator >> super mod >> admin, và bạn lại là thành viên mới.

Nếu thật sự bạn muốn đóng góp cho diễn đàn, thì bây giờ bạn nên đăng kí làm Mod, chúng tôi sẽ add bạn làm Mod trial như Ocean Blue nói đó. Và nếu bạn đóng góp tốt, 1 ngày nào đó gần đây thôi bạn sẽ được chuyển thành Admin.

Trong diễn đàn đúng là có nhiều bài từ năm 2003, 2004, nhưng trong đó có những thông tin mà theo tôi nghĩ là nhiều người sẽ cần đến nên chưa thể dọn dẹp đi được.

Ax mong bạn đừng hiểu nhầm mình ham hố gì ghế Smod ^_^. chẳng qua là mình vào nhiều box đọc thấy co' khá nhiều bài có nội dung cần phải ra sọt rác gấp thì mới xin chân dọn dẹp -mà bạn làm web thì bạn biết .Mod ko thể delete bài trong toàn bộ DD mà chỉ có quyền của Smod, bạn đã nói vậy thì thôi ko sao bạn à mình vẫn tham gia DD bình thường thôi -nếu có thể thì bạn set Mod cho mình ở box : Cai nghiện tại nhà cần biết !

Cho DTT quản lí mấy mục này nha"Nơi giải trí cuối tuần", "
    Thế giới kỳ thú quanh ta", "Câu lạc bộ thể thao", "
    "Câu nói hay nhất" bạn được nghe", "Giải trí online"
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Cho mình thử làm Mod mục < làm gì khi chinh bạn là nạn nhân của sự cám dỗ chết người > vì thời gian rỗi nhiều quá không biết làm gì
    [SIGPIC][/SIGPIC]

eo ơi có kì quá hok, diễn đàn có nhiêu người đều làm mod cả rùi, vậy thì đâu có còn là mod nữa????
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by Maili View Post
    eo ơi có kì quá hok, diễn đàn có nhiêu người đều làm mod cả rùi, vậy thì đâu có còn là mod nữa????
    Đang trong quá trình thử việc thôi mà Maili, Admin cũng sẽ cân nhắc xét chứ ko có ý định thành viên nào đăng kí thì đều add cả.

To all: ai cảm thấy mình đủ tiêu chuẩn, có trách nhiệm thì hãy đăng kí nha.

Cho ll đăng kí làm MOD mục "Khi người thân là nỗi đau của cả gia đình..." và "Làm gì khi chính bạn là nạn nhân của sự cám dỗ chết người" nhé.
    ll muốn có thêm kinh nghiệm để rèn luyện bản thân cũng như giúp đỡ nhưng người đã từng có hoàn cảnh như mình. giúp đỡ mọi người cũng chính là tự nhắc nhở bản thân mình.

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

ok, hiện tại diễn đàn đã đủ số lượng MOD, trong quá trình thử việc thời gian 1 tháng mà các bạn không hoàn thành trách nhiệm của mình thì sẽ bị gỡ bỏ.

Các bạn khác có mong muốn giúp sức cùng chúng tôi xin hãy chờ thời gian khác. Rất mong nhận được sự hợp tác của các bạn để diễn đàn chúng ta phát triên hơn nữa.

Closed Topic

Quote Originally Posted by hello_all View Post
    cho em xin 1 chân mod tai mục " Những điều cần biết khi cai tại nhà " . Em có khả năng ở đó
    Cho em xin 1 chân phụ giúp anh hello all dới. Em có rất nhiều khả năng và kinh nghiệm trong việc này. Có thể minh họa sau:
    ! người bạn đang cai bo ngày đầu tiên thì em tìm 1 người gọi điện thoại vào bạn của mình đe dọa đanh đập phá nhà vào ngày XX cách 7 ngày, thế là bạn ấy cố gắng cai bo thành công để chờ ngày XX (thật sự thì không có ngày đó) và cuối cùng đã thành công. Còn 1 chuyện khác nữa là: em có 1 bạn nghiện ma túy nhưng chỉ có mình em biết thôi, em vời rũ nhóm bạn đi chơi Long Hải và biết là chỗ cất ma túy trong hanh lý và em cố vờ để cho bạn gái anh ta quênn mang hành lý theo thế là khi đến LOng Hải anh ấy mới vỡ lẽ là không còn cáh nào hơn là phải cai bo (cai sống) nhưng điều kỳ diệu thay là anh ấy không vật vã trong những ngày không dùng thuốc mà có thì chỉ nhẹ nhàn chỉ có em mới biết. Có thể là vì tinh yêu nên anh ấy đã vượt qua cơn co vật ấy. Mãi hơn 2 năm sau mình mới cho anh ấy biết chuyện này anh ấy rất thông cảm và cảm ơnmình. Nếu không có mình thì anh ấy mất tất cả ngay cả người mà anh ấy yêu quý nhất. Mình cảm thấy rất hạnh phúc khi giúp đỡ anh ta và hiện h mình cũng đã vượt qua được 4 ngày rùi . Mình sẽ không ra đường vào time này. Minh sẽ lên rum niemtin chơi và đang ký 1 Chức Mod thử việc. Nếu được phụ 1 chân chó SMod hello thì không còn gì hơn nữa
    Kính mong ban quản trị xem xét giúp để em có 1 sân chơi bổ ích không bận tâm dến ma túy nữa. THAKS

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

Tags for this Thread