Page 12 of 14 FirstFirst ... 21011121314 LastLast
Results 111 to 120 of 131

Thread: Toi phai lam gi de cuu chong day

Nghiền thuốc ra khó uống lắm, uống cả viên xong kt cũng ok.
    Lúc đầu em cũng bắt thử que liên tục, nhưng giờ có kinh nghiệm hơn rồi, chắc k thử que cũng đoán khá chính xác chị ah, chịu khó 8 với mấy mem ở dd là biết rõ biểu hiện của ng vừa sdung MT chị ah. Chứ đâu phải lúc nào các ông ấy cũng chịu hợp tác thử que, mà đôi lúc thử mà các ông ấy k dùng cũng tỏ ra khó chịu.

Đã qua ngày thứ 6. hai hôm nay mình đi học nên o kt được sát sao n hưng o thấy dùng đến xe, hỏi con thì thấy bảo bố không đi đâu cả (nhưng con đi chơi nên làm sao mà biết được!).
    Dù sao thì từ ngày mai ax cũng sẽ bắt đầu uống Na.

Có một chút hi vọng ...

Quote Originally Posted by quyet tam View Post
    Đã qua ngày thứ 6. hai hôm nay mình đi học nên o kt được sát sao n hưng o thấy dùng đến xe, hỏi con thì thấy bảo bố không đi đâu cả (nhưng con đi chơi nên làm sao mà biết được!).
    Dù sao thì từ ngày mai ax cũng sẽ bắt đầu uống Na.

Có một chút hi vọng ...
    -Chơi hay ko test là biết ngay .Nếu còn chơi mai mà uống Na vật tung người
    Dù sao cũng mong anh ấy ko dùng hê và uống Na đều để thỉnh thoảng đưa vợ con đi chơi
    Chúc thành công và hạnh phúc
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    -Chơi hay ko test là biết ngay .Nếu còn chơi mai mà uống Na vật tung người
    Dù sao cũng mong anh ấy ko dùng hê và uống Na đều để thỉnh thoảng đưa vợ con đi chơi
    Chúc thành công và hạnh phúc
    Đọc bài của các bạn mà mình thấy buồn quá !mình cũng là người vợ người mẹ ,mình cũng đã chờ đợi 17 năm ,mình cứ nghĩ (có công mài sắt có ngày lên kim )nhưng đợi mãi chờ mãi ,anh hết cờ bạc ,gái gú rượu chè rồi lại hút sách minh phải đợi đến bao giờ đây các bạn đã nửa đời người rồi ,mình mệt mỏi lắm rồi nhưng cứ nghĩ đến chia tay thì ruột đau như cắt mình không làm được không hiểu tai sao ,cứ chờ cứ đợi hết ngày này qua ngày khác âm thầm chịu đựng mà không giám tâm sự cùng ai ,nhìn bạn bè được nhờ chồng con ăn sung mặc xướng thèm lắm các bạn ạ ,mình cũng không biết lên phải làm sao nữa ?

Quote Originally Posted by ngocbuon123 View Post
    Đọc bài của các bạn mà mình thấy buồn quá !mình cũng là người vợ người mẹ ,mình cũng đã chờ đợi 17 năm ,mình cứ nghĩ (có công mài sắt có ngày lên kim )nhưng đợi mãi chờ mãi ,anh hết cờ bạc ,gái gú rượu chè rồi lại hút sách minh phải đợi đến bao giờ đây các bạn đã nửa đời người rồi ,mình mệt mỏi lắm rồi nhưng cứ nghĩ đến chia tay thì ruột đau như cắt mình không làm được không hiểu tai sao ,cứ chờ cứ đợi hết ngày này qua ngày khác âm thầm chịu đựng mà không giám tâm sự cùng ai ,nhìn bạn bè được nhờ chồng con ăn sung mặc xướng thèm lắm các bạn ạ ,mình cũng không biết lên phải làm sao nữa ?
    Khổ thân chị tôi suốt ngày than vãn .17 năm chờ đợi và hy vọng không phải là ngắn. Trong thời gian đó
    không biết chị đã phải chấp nhận sự đắng cay như thế nào .Bây giờ bỏ thì thương vương thì tội
    nếu xác định bỏ thì chắc là bỏ từ lâu rồi đúng không chị ,Phận gái mười hai bến nước rơi vào bến đục hay bến trong cũng đành chấp nhận
    Thôi em cũng chẳng biết khuyên chị thế nào nếu cần giúp đỡ gì chị cứ pm vào yahoo của em biết đâu bằng kinh nghiệm thực tế của em em lại giúp được cho chị .Đừng buồn nữa chị ạ số phận ông trời đã sắp đặt rồi thì không tránh đc đâu
    Chúc chị luôn có sức khỏe để giúp anh thoát khỏi sự cám giỗ của nàng Hê
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Em không thể hình dung lại có người sống cảnh này tới 17 năm như chị mà vẫn o thể bỏ chồng! Em thì thấy em không thể sống như thế đến năm thứ 5 đâu. Giờ tuy em chưa dứt khoát được, nhưng chắc chắn em không thể sống lâu như chị.
    Mong chị sớm tìm lại cuộc sống thanh thản.

Quote Originally Posted by ngocbuon123 View Post
    Chị em mình ai cũng thế - cũng bế tắc và không biết phải làm sao?
    Chị chịu đựng 17 năm kể cũng giỏi thật. Phụ nữ mình cam chịu quá- mà chị cũng thế. Không biết em có sức chịu được như chị không nhưng có lẽ là không chị ạh.
    Em biết chị vẫn theo dõi dd chỉ là giờ chị mới lên tiếng thôi. Chúng em cũng chẳng biết giúp chị thế nào chỉ mong chị cởi mở tấm lòng để mọi người chia sẻ, để chị bớt cô độc mà thôi.

Đọc hết bài của các chị mà thấy buồn quá ! Lòng trĩu nặng .

Hai hôm trước, xã nhà em thử đã lên 2 vạch!

Em mừng nhưng vẫn chưa hết lo, chị em ạ. Dạo này anh ấy uông thuốc nhưng o đều, hai ngày 1 viên thôi

Quote Originally Posted by quyet tam View Post
    Hai hôm trước, xã nhà em thử đã lên 2 vạch!

Em mừng nhưng vẫn chưa hết lo, chị em ạ. Dạo này anh ấy uông thuốc nhưng o đều, hai ngày 1 viên thôi
    Ôi dào . lo thì cứ lo mãi mà răng con bò vẫn trắng ... Sao em ko thử nghĩ đến tình huống xấu hơn ( vd : nghiện rồi dính bệnh , bị bắt đi tù ...v.v..và ...v.v... ) để mà tự hào rằng : mình vẫn ổn , vẫn hp , vẫn sướng gấp vạn ng khác . Đến giờ phút này hẳn em cũng ko thể phủ nhận một thực tế rằng mình ko thể ly dị đc nữa ... ( vì cả 1000 lẻ 1 lí do mà biết đâu lại tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa ...) . Thôi thì hãy chấp nhận số phận và cố gắng làm cho cuộc sống của mình tốt đẹp hơn ( Chứ cứ dằn dỗi , trục trặc , nghi ngờ ... thì mệt mỏi lắm em à ).
    Vì tương lai con em chúng ta !
    Chúc vui .
    Không có việc j khó ... chỉ sợ tiền ko nhiều

Page 12 of 14 FirstFirst ... 21011121314 LastLast