Page 13 of 14 FirstFirst ... 311121314 LastLast
Results 121 to 130 of 131

Thread: Toi phai lam gi de cuu chong day

Quote Originally Posted by quyet tam View Post
    Hai hôm trước, xã nhà em thử đã lên 2 vạch!

Em mừng nhưng vẫn chưa hết lo, chị em ạ. Dạo này anh ấy uông thuốc nhưng o đều, hai ngày 1 viên thôi
    bạn ah,bác sĩ khuyên dùng 1 ngày 1 viên nhưng thực tế bản thân mình thấy dùng 2 ngày 1 viên là ok,cứ bảo đảm ảnh uống thuốc đều như vậy thì bạn có mua hàng vế đưa ảnh chơi cũng chịu
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Bác nói thế thì em không biết suy nghĩ thế nào... Thật lòng em mong xã em cai thành công. Nhưng nếu o thể em cũng o biết mình có thể bỏ được anh ấy hay không nhưng rất có thể em sẽ làm thế bác ạ. Vì em mong 2 thằng con nhà em nó ko nghiện như bố và vì em sẽ bớt đi 1 gánh nặng kinh tế nữa. Trước khi biết xã nghiện, em không mang nợ ai cả, thế mà giờ em ....

Vác một cục " Nợ đời " to tướng cũng mệt nhỉ . Chả biết làm gì , thôi thì chia sẻ với em qua dd này vậy . Chúc em mạnh khỏe để nuôi dậy 2 đứa con nên người ( quên 3 đứa chứ .... mà cái đứa thứ 3 kia là khó dậy nhất đấy )
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Rất cảm thông và rất muốn chia sẻ với các chị có bài trong topic này.
    Bánh trôi nước ( Hồ Xuân Hương )
    Thật ... thấu hiểu !!!
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Quote Originally Posted by mizzlonely View Post
    Rất cảm thông và rất muốn chia sẻ với các chị có bài trong topic này.
    Bánh trôi nước ( Hồ Xuân Hương )
    Thật ... thấu hiểu !!!
    Bạn là bánh trôi hay là nước nhể???
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Cũng 6, 7 tháng rồi hôm nay mới có dịp vào lại DĐ.
    Sau nhiều lần nhỏ nhẹ cũng có, dữ dội chửi bới cũng có E đã ép Xã em uống Na được 4 tháng rồi. Thấy khỏe,mập hơn nhiều. E cũng yên tâm hơn trước nhưng đôi lúc lại thoáng thấy nghi ngờ. E định cố cho uống khoảng 1 năm nhưng hồi nãy đọc bên trang Chuyên đề Na thấy anh Khánh nói về việc dừng uống Na thì chơi lại còn nặng hơn trước làm E thấy lo quá! Quả thật, ko chỉ lo về kinh tế mà điều E sợ nhất là xã E lại tái lại khi dừng uống Na.
    Bé nhỏ nhà em bữa nay cũng gần 6 tháng rồi. Có lẽ cả 2 bé nhà E ít nhiều cũng bị ảnh hưởng từ bố nên bé nào cũng còi còi. 6 tháng rồi mà vẫn chưa biết lật! E buồn quá. Chỉ mong bố bé cai thành công và quyết tâm ko tái lại để chúng còn được nhờ.
    Xã em cũng nghỉ việc rồi. Có chút trục trặc tại cơ quan nên E cũng để xã nghỉ luôn. Chỉ biết động viên xã Cai được thì làm gì cũng được... Dẫu vẫn biết phải an ủi động viên xã giai đoạn này nhiều lắm nhưng nhiều lúc cuộc sống hiện tại làm E muốn nản quá. Cộng với những lúc xã quạu cọ, đối xử ko tốt với mình khiến mình thấy uổng công và tiền bạc của mình đã bỏ ra cho xã. Những lúc đó chỉ muốn bỏ mặc xã, thế mà rồi cũng chẳng bỏ được. Chắc kiếp trước mình mắc nợ xã mình rồi.
    Nhiều lúc buồn quá muốn được chia sẻ với ai đó mà ko dám. Chỉ sợ mọi người biết mình có 1 ông chồng nghiện. Cũng tham gia nhiều DĐ mà cũng chẳng dám tâm sự với ai. Chỉ có lên DĐ này mới dám nói để giải tỏa bớt cái gánh nặng này.
    Hi vọng mọi điều tốt đẹp.

Chào bạn , nếu chồng bạn chưa tự giác cai đc thì giải pháp tốt nhất tiếp tục cho chồng dùng Na , cứ uống thêm thời gian nữa xem tình hình thế nào , còn chơi nặng hơn trước hay hay chơi ít hơn khi dừng uống Nal tất nhiên là chơi lâu thì phải chơi nhiều , vì sử dụng matuy nó có định mức nhất định nào đâu , có nhiều chơi nhiều , có ít chơi ít , không có thì không chơi
    Mong bạn cùng gia đình hạnh phúc
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Nhân đây cũng cho E hỏi là nếu Xã em đang uống Na mà chơi He thì có biểu hiện gì để E phát hiện được ko? E biết Xã E cũng muốn cai lắm nhưng đâu có dám chắc điều gì. Đọc tâm sự của các bác trong Hội... Nghiện (E xin lỗi vì gọi vậy nhe!) em thấy sao giống y như xã em vậy. Từ cái vụ cai rồi chơi lại, chỉ 1 lần... rồi nốt lần này rồi cai... Ko khác tí gì luôn! Nên E nghĩ các bác có kinh nghiệm sẽ biết rõ điều E muốn hỏi.

Để biết có sử dụng lại không cách tốt nhất kiểm tra nước tiểu , còn về biểu hiện , hơn ai hết bạn là người hiểu rõ nhất , thay đổi về giờ giấc , vợ chồng biểu hiện qua quan hệ TD , rồi tiêu tiền không rõ mục đích , vắng nhà thường xuyên , ngáp chảy nước mắt hay ngủ muộn khi phê thì mắt díu , không muốn tiếp xúc với người thân , nói chung là rất nhiều biểu hiện, khi uống Nal bạn phải nhìn tận mắt , vì vậy bạn lên chú ý ông xã của bạn hàng ngày , có thay đổi là biết ngay , mình chỉ biết chia sẻ với bạn như vậy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

dạ, E để xã E tự giác là chính vì E còn phải lo cơm áo gạo tiền nữa. Với lại chủ yếu E để xã tự giác là chính. E muốn vào chatbox hỏi anh mấy việc nhưng ko hiểu sao máy của E gõ chữ bên đó lâu lắc mới lên đc 1 chữ. Thứ 2 bây giờ E phải cho bé nhà E ăn nữa nên hẹn anh 1 dịp khác nhé! (Có thể vào giờ HC em đi làm use máy cơ quan sẽ lẹ hơn ở nhà) Mong anh ko từ chối!

Page 13 of 14 FirstFirst ... 311121314 LastLast