Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Đây là lời tỏ tình ư !?????????

Lightbulb

</span><span style=\'color:blue\'>

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

chui ui...lần đầu tui mới nghe thấy lời tỏ tình như dzậy đó nha...........bó tay...vi tui chưa bao giờ được ai tỏ tình mà cũng chưa tỏ tình với ai bao giờ............
    BE A GOOD FRIEND&#33;

từ nhỏ tới giờ NTT mới đọc được 1 lời tỏ tình ngộ nghĩnh như vậy á.. coi bộ anh chàng này cũng có khiếu hài quá nhỉ..quan trọng là HVLB cảm giác như thế nào khi nghe những lời đó mà thôi.hihi..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Lightbulb

đầu tiên rất ngạc nhiên :o :o :o Sau xỉu :blink: :blink: :blink: :blink: Thế đó NTT à hixhixhix

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Guest
    Guest
    troi oiiiiiiiiiiiiiiiiii &#33; loi to tinh wa xa &#39; la ` la&#39; la.........nghe het hon .......

thật là 1 lời tỏ tình chân tẹt và lẽn mẹn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

híc, CMA chưa từng nghe lời tỏ tình nào ngộ nghĩnh như vậy cả&#33;
    Trùi, mè dù gì thì đây cũng là lời tỏ tình đặc biệt đấy&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Xuất khẩu thành thơ....
    Đôi ta gắn bó trọn đời
    Em lè cái áo còn anh lè quần
    Có quần không áo...khó coi
    Không quần thì em mặc áo lèm chi &#33;&#33;&#33;

chời chời... xin chân trọng là mời "thi xĩ" KST xuống dùm tui nghen... KST mà làm chừng vài bài thơ nữa chắc diễn đàn hông còn ai vô nữa áh.. tội nghiệp mọi người quá đi.. khi mà mọi người phải đọc nhằm bài thơ nì.. hehe.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Lightbulb

Chời ơi, KST hết chỗ quậy seo mà vô đây quậy dzậy , người ta đang bùn mà không bít chi cả hixhixhix

Page 1 of 3 123 LastLast