Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: OFF cho anh em trong Nam

Quote Originally Posted by hello_all View Post
    Off tại Tiền Giang - Mỹ Tho được không nè Maili. Ở đó có sông nước và vườn trái cây. ACE nào ở trong Nam thì cho ý kiến nha.

To Hug me

Bạn ủng hộ là đi luôn hay là ủng hộ vậy thôi vậy
    Mình đăng ký 1 suất,đi miền Tây là OK,:

Quote Originally Posted by hello_all View Post
    Theo những lời của admin SongKhoa thì him sẽ tổ chức thuê xe cho mems heroin tại TP đi về TG để Off. Những anh em nào ở khu vực khác muốn đi off vui lòng thông báo để còn sắp sếp nha. Về vấn đề tới nơi tổ chức như thế nào thì để admin SongKhoa cho biết vì mình chì là người tổ chức EVEN thôi còn giám đốc công ti là admin SongKhoa
    Mình có idea chúng ta nên đi xe máy vừa tiết kiệm và chủ động

Phải đợi Khoa nữa, xem tổ chức như thế nào rồi mình sẽ đưa lịch trình cụ thể cho các bạn biết há
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

moi co 2 nguoi dang ky thoi sao? minh thi ko biet lich truc nhu the nao?ma ngay do chac la bi ket xe. hoi 30/4 dong nghiep cua minh cung di mien Tay nhung chua di duoc 1/2 duong da phai quay ve vi xe dong qua, ko di dc

Hu hu, sao "chủ xị" đi đâu rồi , không thấy đâu lun.
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

tình hình trong nam có vể im im nhỉ kg thấy ai đưa ra ý kiến cả hay kg có "đầu tầu " nhỉ vậy có khi đến năm sau rồi mong anh em of rồi post anh lên dd !
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Page 2 of 2 FirstFirst 12