Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 47

Thread: Con gái - bài toán khó giải

Talking

Tôi nó như vây đâu phải là không có căn cứ , này nhé , bạn đả từng quen môt cô gái nào vưa tỏ ra thân thiết với bạn vừa tỏ ra lạnh lùng với bạn chưa ? . Dưới đây là những dânx chứng minh họa co thâtj :
    Tui là thằng con trai nhát gan , nhưng cũng không đến nỗi thich người ta ma không dám bâtj tín hiệu . Những tín hiệu tui dưa ra đều được cô âý đón nhân một cách thâtj lòng và vui vẻ , tuy nhiên trong mail cô âý nói chỉ coi tui như la bạn giống như những đứa bạn khac thôi !!!
    Ngày valentine , tui tăng người ta một trái tim chocolate cô âý vui vẻ nhân .
    Khi nói chuyên điện thoai với nhau , cô ta rât vui vẻ , nhưng khi có bạn bè , đôi khi găp mặt cả tui và cô âý cứ làm như chưa từng biết nhau !!
    Mỗi lân nói chuyện với nhau , tui nhân ra niềm vui trong mắt cô âý , nhưng chưa bao giờ cô âý chủ động nói chuyện với tui !!
    Cô âý hay nhờ tui chỉ bài giùm nhưng khi nghe thâý y định tui sắp chuyển trường thì tui nhân thâý không một thái độ hay cử chỉ nào cho thâý cô âý lâý làm tiếc về chuyện đó !!!
    Khi bạn tui hỏi cô âý về chuyện hai chúng tôi , cô âý chi cú mặt cười (tin nay là bạn tui nó nhỏ cho tui biết). Nhưng khi cắm trại chung , co rât nhiều cơ hội để chúng tôi nói chuyên riêng nhưng hình như cô âý không quan tâm dến chuyện dó .
    Cô âý nhờ tui chở đi công việc , nhưng trên đường có một tên con trai (hinh như la quen với cô ây) cứ lẽo dẽo theo vặn hỏi cô âý nhu la anh hai người ta vay , làm cho cô ra chiều khó sử lắm .........................
    Còn râts nhiều dânx chứng đại loại như thế nếu nói ra chăc không hết nổi . Sao các nha tâm lý hoc đại tài của chúng ta hãy vào cuội mà giúp tui , nói xem cô âý thực sự đang nghĩ gì nhe !!! Cám ơn râts nhiều trước nhe !! :ph34r: :ph34r: :ph34r: B) :angry:

Guest
    Guest
    thật sự là không thể nào hiểu nổi cô ấy, bạn hãy tìm hiểu thật kỹ xem, cô ấy coi bạn là gì của cô ấy nhé, và xin cô ấy một câu trả lời thật nghiêm túc, ok ! chúc bạn vui vẻ và may mắn nhe!

Cám ơn nhiều. Nếu mà hỏi thật được thì cần gì phải đóan, cái chính là Thái không thể hỏi!

Wink

trời, cái chuyện này cần phải cẩn thận 1 chút, kẻo ko sau này bạn sẽ đau khổ đấy!
    Bạn phải tìm hiểu tiònh cảm của cô ấy thật rõ ràng, đừng để chuyện cú mập mờ như vậy! BẠn có thể đặt thẳng vấn đề với cô ấy, bạn hãy bày tỏ tình cảm của mình và hỏi xem ý cô ấy như thế nào. Bạn đừng để chuyện kéo dài dây dưa mãi như thế!
    CMA góp ý vài lời! Mong bạn thành công!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Theo những biểu hiện của cô ấy thì tui nghĩ là....cô ta xem bạn là 1 người bạn thân mà thôi , chắc ko có ý tiến tới xa hơn....Nếu muốn biết chắc chắn thì ko có cách nào khác hay hơn đâu Thái ơi...hãy mạnh dạn tỏ tình và hỏi ý của cô ta xem....Chúc bạn thành công ! Sớm thoát khỏi sự ưu phiền này....

sông trên đời này đã khổ mà khi iu ta lại càng khổ hơn nhiu 2 lần
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

nhưng ma` khổ vẫn có người chịu khổ để iu
    BE A GOOD FRIEND!

Originally posted by coolgirl@Apr 5 2003, 04:33 PM
    nhưng ma` khổ vẫn có người chịu khổ để iu
    Đúng bạn nói như vậy là ko sai nhưng khi yêu ai đó bên cạnh cái khổ cũng có khi được hạnh phúc chứ bạn. TY luôn luôn tồn tại hai điều ấy, còn nếu như bạn yêu chỉ để nhận được sự đau khổ thì ai yêu làm gì phải không bạn.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

hừ ,con gái rắc rối thế đấy nhưng không mày râu nào không muốn tìm hiểu ,lạ thế đấy :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

bởi vỉ nó là quy luật tự nhiên rồi mà hnkvmt... không có gì là lạ về điều này cả.. hìhì..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 1 of 5 123 ... LastLast