Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 47

Thread: Con gái - bài toán khó giải

minhi
    Guest
    mèo ui, seo mèo lại chọn cho mình con baby kiki dzậy?
    hehêhêhe
    Thui thì Minhi cũng thông cảm cho Thái hen, chắc tại dzí bạn của Thái chỉ muốn có một tình bạn thật dzui dzẻ đó. Dzậy thì Thái cứ chấp nhận đi. Dù gì thì mình cũng còn trẻ để mà IU NGƯỜI mừ. Đừng wá hấp tấp để rùi xÔI HỎNG BỎNG KHÔNG đấy.
    Dzề ba cái dzụ này thì cứ từ từ nhàn nhàn đi nghen.
    Chúc Thái luôn dzui dzẻ......

Thì mình cũng đang từ từ đây , có điêu cái cảm giác nó khó nói lắm , vừa muôn lại vừa không . Bạn là ngưòi trong cuọc mới hiểu thôi . Mà ngưòi trong cuôc cũgn chua chac hieu ro nữa tại vì con nguời luôn luôn khac nhau ve mặt tinh thân va thể xác mà , dúng không ?

Thái biết mình còn cả một quãng đường dài để đi trước mắt chứ , nhưng chẳng ai có thể phủ nhân đươc tình Iu no tự đến chứ đâu có ai mời , phải không các bạn !!

tui cũng giống như Thai vậy iu 1 cô gái tràn đầy tình cảm và cũng vô cùng lạnh lùnh luôn nhưng kô hỉu vì seo tui vẫn cứ iu dù bít kết quả sẽ kô như mình mong muốn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

nếu vậy thì cô gái mà CBTĐ yêu là một người sống nội tâm rồi.. đối với những con người sống nội tâm.. phần lớn những điều mà người ta nói thì họ vẫn hòai nghi.. và họ tin thật hòan tòan khi họ thấy qua hành động.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

con gái muôn đời là vâỵ : luôn luôn khó hiểu &#33; nhưng CNNN nghĩ đó là đièu tuyệt vời ma thế gian nay có được ; thế mới có những thien tình sử đâỳ nước mắt , mới có những cuộc tình tay ba đầy oan trái..... cuộc sống luôn bắt chúng ta phải vận động , khám phá...

Như vây CBTD phải coi lại , coi chừng nhân vơ để rổi thêm một lân phong trân nưa đó , tội nghiêp &#33;&#33;&#33;

Nhưng thiên tình sử hay chuêyn tình nổi tiếng chỉ để cho nguòi ta ngưỡng mô thôi chư người trong cuộc , không ai muốn như vâỵ , không tin , trong diễn dàn có một dân4 chứng đó : chng Ro

DEGET
    Guest
    CHO MÌNH CÓ Ý KIẾN VỚI
    CỨ VÔ TƯ DI BẠN DỪNG NGỈ NHIỀU LÀM GÌ CHO MỆT CHUYỆN GÌ TỚI SẼ TỚI.DỪNG NGỈ LUNG TUNG ĐỂ SAU NÀY HỐI HẬN DẤY

con gái là như vậy đó lúc mưa nắng thất thương ai mà nói được tui cũng vậy thôi vui thì kêu anh yêu ơi buồn thì kiu thằng khỉ gió vậy thôi.
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast