Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: Ý tưởng: Cafe NiemTin tại Hà nội -Cả nhà vào góp ý ??!

Lightbulb Ý tưởng: Cafe NiemTin tại Hà nội -Cả nhà vào góp ý ??!

Mình có 1 ý tưởng là mở 1 Tiệm Cafe mang thương hiệu: "NiemTin" tại nội thành Hà nội -Từ ý tưởng đến thành hiện thực là 1 khoảng cần sự chung sức ,chung lòng...của tất cả mọi người ,mời các bạn vào đóng góp ý kiến xây dựng NiemTin Cafe :

-Địa điểm mở Tiệm : nội thành Hà nội

-Nội dung hoạt động:
    +Là đại diện cho NiemTin Group tại Hà nội
    +Tuyên truyền phòng, chống HIV/AIDS và các tác hại của các loại MT
    +Tư vấn tổng hợp các kiến thức về HIV/AIDS
    +Tư vấn tổng hợp các kiến thức về MT và cai nghiện MT
    +Chia sẻ ,động viên, giúp đỡ ...người có HIV và người nghiện MT
    +Là cầu nối giữa các bạn có HIV -Nghiện MT với các trung tâm chữa trị HIV -Trung tâm cai nghiện MT đáng tin cậy...
    +Là nơi cấp phát các sản phẩm phòng chống HIV/AIDS miễn phí cho các tổ chức, các dự án phi lợi nhuân ...cung cấp

.......................................???

-Nhân lực: nhận tất cả các bạn vào làm việc có tâm huyết và hội đủ kiến thức để làm tốt các công việc trên .

-Kinh phí thành lập và hoạt động : đang xây dựng ..!

phanhieu
    Guest

quá hay

minh cung la quan ly 1 quan ca phe. minh co kinh nghiem ve chuyen nay... moi nguoi tiep tuc xay dung y tuong di nhe. bay gio minh dang yếu nên minh cxhi noi the duoc thoi

gui ban phan hieu

minh cung tung lam chu 1 quan karaoke neu hieu mo cho minh gop von moi nha tap chung toan bo anh em vao giio minh van dang trong qua trinh cai len khi nao khoe thi pm moi nha hieu

Cả nhà cứ cho ý kiến hết đi rồi đến 16/12 Admin Song Khoa ra Hà nội mình sẽ gặp nhau bàn cụ thể luôn !

phanhieu
    Guest
    uh. biinh cu khoe di da... minh la ban ma

Ý tưởng hay lắm đó hoang_duong. Bàn với admin SongKhoa đi rồi nếu OK thì tổ chức thí điểm tại Hà Nội trước. Nếu hoạt động Ok thì có thể mở rộng vào SG và Cần Thơ. hoang_duong thử bàn với SongKhoa tìm tài trợ từ các nhà mạnh thường quân đi. Vì dù tui mình có góp vốn cũng chưa chắc là đủ .. có mạnh thường quân thì nguồn vốn ổn định hơn
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Song Khoa hoãn đợt công tác này nhưng mình sẽ liên lạc thường xuyên và mong các bạn đóng góp ý kiến để tìm ra cách làm hiệu quả nhất cho NiemTin Cafe -đoàn kết là sức mạnh để thành công !

mô hình này cũng rất hay nhưng nếu mình được nhận thì mình chỉ làm được buổi tối vì bn ngày mình phải đi làm
    :cool:

phanhieu
    Guest

minh nghĩ thế này

Đây chỉ mới là ý tưởng.... nhưng rất hay và khả thi. Minh nghĩ rằng thời điểm này cuồi năm, mọi chuyện sẽ rất cập rập, không pjhair là thòi điểm tốt để làm việc nay. Với cả mọi người còn chưa bàn bạc kế hoạch cụ thể cơ mà. MInh nghĩ là moi người cứ tham gia ý kiến... Mình có chút kinh nghiệm về mở quán!!!!
    Vậy nhé, chờ mọi người tham gia thêm ý kiến. Minh chỉ tham gia như 1 thành viên thôi, còn ý tương là cua Hoangduong mà hehehe

Quán Cafe Niềm Tin

ý tưởng mà bạn đưa ra là rất tốt kinh doanh càng đem lại lợi nhuận cho cuộc sống cho nhiều người,minh ủng hộ bạn đó rắng len và minh và mọi ngưởi ủng hộ bạn rất nhiều ,hay chứng minh cho XH minh không phải là đồ bỏ đi

Page 1 of 3 123 LastLast