Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 38

Thread: Những lá thư ngỏ.. của ...

tình cảm quá hiếu ơi.yêu nhau mà vậy thì ai cũng muôn yếu hết à.bé đó với hiếu thật may mắn khi là 1 đôi.
    định khi nào thì cho cả nhà ăn cơm thân mật vậy hiếu :p!
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Nhớ 1 thời mình cũng thư từ hàng tập gửi cho 1 người, khoản viết lách thì mình lắm chữ rồi, khiến bạn của anh ấy cũng phải khâm phục, nhưng tình cảm mà khó nói lắm, cho nên người ta mới dạy nhau "tình chỉ đẹp khi còn dang dở" còn bây giờ thì " đã hết rồi ngày nắng chói chang...." Nhắn những ai đang có vợ, có người yêu hãy cố gắng trân trọng và gìn giữ tình cảm của mình, tình yêu không phải là vĩnh cửu đâu cho nên hãy cố gìn giữ....

phanhieu
    Guest
    Vậy thì mình và TT lại đồng cảm rùi
    Nói thế chứ tình yêu không phải là vĩnh cửu... điều đó hoàn toàn chính xác, nhưng có những tình yêu không đến được với nhau nhưng nó vẫn sẽ là bất tử.
    Có thể bây giờ H đã mất cô ấy nhưng H vẫn luôn thấy hạnh phúc và tự hào bởi mình đã được số phận ưu ái... cho mình cảm nhận một tình yêu sâu sắc, và cũng được thấm thía một nỗi đau lớn lao biết nhường nào?!
    Mọi nỗi đau sẽ qua đi nhưng vết thương này đối với H sẽ khó có thể quên...

tl thật vô tâm đọc thư hiếu cứ nghĩ 2 người đang yêu nhau nồng thắm ai ngờ lại như vậy hiếu kín tiếng thật tl kg biết gì
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

phanhieu
    Guest
    Có gì đâu Thiên long!!
    Chuyện qua rồi mà. Những lá thư này là T viết cho H lúc H đi vào Nam cai đó. Nhưng hồi đó T chưa biết, chỉ nghĩ H đi tránh vì H nói làm ăn gặp rắc rối mà... Thư H nhận qua tay mẹ H vì không cho T biết địa chỉ và số ĐT...
    Có gì H sẽ post tiếp, còn nhiều mà. Nhưng mỗi lúc viết lại H thấy.... lắm!!
    H yếu mềm quá, TL nhỉ

Lara rất ngưỡng mộ tình yêu của cô ấy và H. Chúc cho T và H sẽ vượt qua được mọi khó khăn và có hạnh phúc thực sự. Mình thấy, H vẫn yêu T nhiều lắm, mà khi đã yêu đến thế, tại sao không giữ lấy tình yêu đó?
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phanhieu
    Guest
    Cảm ơn Larra nhiều...

Chuyện của Phanhieu thì không đơn giản để hiểu và cảm thông...

Nhưng những điều Larra nói... không bao giờ phanhieu quên... và không có lời giải thích nào hết....

Khi con người ta đánh mất niềm tin thì rất khó lấy lại... Larra hiêu chứ...

Dẫu sao cũng cảm ơn sự chia sẻ của Larra trong thời gian qua...

Phanhieu sẽ khong quên những gì Larra đã dành cho phanhieu....

Chúc Lara hạnh phúc và phanhieu tin rằng chắc chắn Larra sẽ tìm được một ngươi có tâm hồn và tình yêu tron vẹn chỉ dành cho Lara bởi Larra đáng được như thế...

Lara chưa làm gì được giúp phanhieu mà, mới chỉ đứng ngoài ngưỡng mộ thôi, hihi! Giá mà H của Lara cũng giống như phanhieu nghĩ cho T thì chắc lara hạnh phúc hơn
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

phanhieu
    Guest
    Cảm ơn Lara nhiều lắm....

Lara thật biết cách động viên người khác... Lara sẽ có một tình yêu lớn và đẹp hơn phanhieu mà... H tin như vậy!!

Mình cũng từng có tình yêu đẹp như bạn này, chỉ khác mình là con gái. Giống bạn gái của bạn, mình và chồng mình cũng đã từng có time vô cùng hp, nhưng mình cũng từng rất đau khổ khi chồng mình dính vào MT và rồi cai đi cai lại ko đc. Chồng mình đã chọn cách dời xa mình để mình ko còn phải khổ. Giờ bọn mình ko còn bên nhau, nhưng mình vẫn vào dd này, mình mong tìm đc cách nào đó để giúp cho chồng mình.
    Chồng ơi, dù bây giờ vc mình ko còn bên nhau, nhưng vợ sẽ vẫn luôn bên cạnh chồng. Cầu mong cho chồng có đủ nghị lực để thoát khỏi vũng lầy đó.

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast