Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 20 of 20

Thread: 'tỏ tình" có nên đao to búa lớn

phanhieu
    Guest
    Hehe.. cách tỏ tình của thienlong như vậy là xanh chín lắm đó!!
    Được ăn cả, ngã về không... nhưng được cái ưu điểm là .... nhanh...

phanhieu thích cách ngâm cứu hơn, cứ từ từ, nửa đùa nửa thật... hêhe.... đã ra trận là chiến thắng trở về....

Ôi!! Bao giờ mới đến ngày vinh quang đó!??

Quote Originally Posted by phanhieu View Post
    Ôi!! Bao giờ mới đến ngày vinh quang đó!??
    thienlong hình như thấy bạn magic > (TTB) > "sinh" gì đó nói hiếu đang có 1 bé người yêu rất dễ thương rồi thì phải nhưng hinh như hiếu vẫn khát khao vinh quang nhỉ

về truyện này tl kg có kinh nghiệm mấy cứ đến với nhau là đến thôi chứ kg tỏ tình gì cả tl vào để ủng hộ và học hỏi thêm cách bầy tỏ của mọi người thôi nhưng hình như tl thấy ngoài "hiếu thuytinh" "tho ngoc DTT" ra thì các bạn còn lại như tl kg biết tỏ tình à hix !
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Kiểu tỏ tình vừa nhanh, lại mau có câu trả lời nè (copy được của một người đó) "Mình yêu nhau em nhé!?!"
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Thêm một cách "tỉnh tò" nữa nà..

TT - Chiều 24-12, một sinh viên năm 3 Trường ĐH Thành Đô (Hà Nội) đã kỳ công chuẩn bị cho màn tỏ tình với bạn gái bằng những dòng chữ khổng lồ viết trên cát ở bãi đất bồi dưới cầu Long Biên. Anh chàng còn xếp hàng trăm hoa hồng thành câu anh yêu em bằng tiếng Nga.

“Công cuộc” tỏ tình của chàng trai thu hút sự chú ý của nhiều người qua đường khiến giao thông trên cầu Long Biên tắc nghẽn nhiều giờ.

Attachment 24
    Lời tỏ tình trên cát của anh chàng si tình - Nguồn Internet (hình nhỏ quá.. mún xem hình lớn hơn thì click vào hình nhé )

Bài báo viết về màn tỏ tình này được đăng lại trên nhiều diễn đàn trực tuyến và ngay lập tức thu hút những bình luận sôi nổi của đông đảo cư dân mạng trẻ.

Bài này nhok mới đọc trên Tuổi trẻ Online sáng hum nay.. thấy hợp với đề tài nhà mình đang bàn tán nên copy về cho cả nhà cùng xem này..
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    thienlong hình như thấy bạn magic > (TTB) > "sinh" gì đó !
    .....???? gì đó là rì đó thien long?
    thien long thấy hiếu xuất hiện là lo lắng quá àh???
    ttb chỉ thích tỏ tình trong nhà nghỉ thôi... đứng im và cấm hét... ka ka

================================================== ==

MagicianS dùng từ ngữ ghê quá đó nha, đề nghị ko chỉ trích thành viên khác hơi quá nha cưng.

Edit by ltvt
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

phanhieu
    Guest
    Miệng lưỡi TTB kinh thật... Mà theo phanhieu nghĩ thì nếu TTb đưa được bạn đó vào "nhà..." rùi thì cũng không cần phải tỏ tình nữa đâu...
    Còn TL thì đừng lo nghĩ nhiều, nhanh già lắm đó... có gì chưa hiểu hết về con gái, cứ mạnh dạn hỏi Nhok, Thỏ ngọc và đặc biệt là Thủy tinh và MagicS nhé
    Mọi người nhiều kinh nghiệm mà..

Talking

Tỏ tình thì cũng có muôn hình vạn dạng khác nhau, tình cảm cũng vậy, đã là tình cảm thì khó có 1 khuôn mẫu nhất định, nhưng cốt yếu vẫn là chân thành, tự tin thì chắc thắng thôi " cái này không áp dụng cho những người tham lam"

Cứ theo cách của DTT là xong, chi cho dài dòng , Bùm :p
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

"tỏ tình"_ nhìn từ phía con gái

Bố và mẹ đã yêu nhau được gần 30 năm. Mẹ từng là một cô gái được nhiều người để ý, mẹ đẹp và học giỏi. Nhưng tại sao mẹ lại chọn bố, một người ko có gì dặc biệt? Có lần mẹ nói rằng, duy nhất ở bên bố, mẹ có thể biểu diễn điệu cười “khủng khiếp” của mẹ. Bởi mẹ biết bố yêu nụ cười ấy
    Minh tự ti với đôi bàn chân của mình và vẫn thường đi những đôi giầy kín mu bàn chân. Nhưng bên người ấy mình có thể cởi bỏ những đôi giầy cao gót rất điệu của mình và thu cả hai chân trần lên ghế. Bên người ấy mình thực sự là chính mình, trên từng milimet vuông. Đó chính là sự tin cậy, niềm tin cậy tạo nên bầu ko khí an toàn để những tình cảm thân mật, âu yếm nảy sinh, và những người yêu nhau có thể giao phó vào tay nhau cả quá khứ, hiện tại va tương lai của mình
    Bạn có thể phải lòng một người bạn ko tin cậy, nhưng thật khó mà có thể sống chung với họ, trong tình yêu bạn phải được thật là mình, mặc cho tất cả những mưu mẹo nho nhỏ chúng ta vẫn thử và có thể gây ấn tượng được với người ta yêu trong buổi ban đầu hò hẹn, thì tình thân mật gắn bó lại dựa trên những gi mà những người yêu nhau biết về nhau
    Người ấy cần phải biết cái tôi thực của bạn _bạn như thế nào khi bạn mệt, tức giận, nản lòng, phấn chấn. Người ấy phải yêu bạn như bạn vẫn thế, chứ không phải yêu cái hình ảnh hoàn hảo mà người ấy hi vọng có ở nơi bạn
    Cách tỏ tình mà tôi được nghe từ bạn trai mình đó là “Anh thích em, như em vẫn vậy” và tôi hoàn toàn bị chinh phục. Câu tỏ tình không _hề_ lãng_mạn , bạn trai tôi nói với tôi rằng anh ấy thực sự nhìn tôi và anh ấy yêu những cái anh ấy nhìn thấy. Anh ấy không nói anh thích tôi gầy đi mười kí, ăn mặc cho lịch thiệp hơn chút nữa hay xinh hơn một chút. Anh thích tôi như tôi vẫn thế, vô điều kiện. Tôi không cần phải tìm cách gây ấn tượng với anh nữa bởi với anh tôi đã rất ấn tượng rồi.:p

tl chỉ đc cái giống mình, mình ít nói lên ngại tỏ tình lém, có tỏ tình thì tỏ tình bằng tin nhắn thui, ko là tỏ tình bằng hành động. vì 2 người đã iu nhau rùi ko nhất thiết phải nói ra, Cái tay trong tình iu quan trọng phết đấy FastFood
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 2 of 2 FirstFirst 12