Results 1 to 2 of 2

Thread: Nội quy dành cho tất cả mọi người

Exclamation

MỘT SỐ ĐIỀU CẦN LƯU Ý TRƯỚC KHI THAM GIA VÀO DIỄN ĐÀN

1. Không được post bài có những nội dung xuyên tạc đến thuần phong mỹ tục của người Việt Nam.

2. Không được post những bài có nội dung về chính trị, tôn giáo hay sắc tộc trong nuớc Việt Nam.

3. Không được post những nội dung nói đến những tiêu cực trong các trường cai hay các bệnh viện ... Dù rằng tôn chỉ của tôi là tôn trọng sự thật. Dù bài của các bạn là sự thật, nhưng tôi không có thời gian để kiểm chứng, cho nên mong các bạn thông cảm. Các bạn vẫn có quyền tự do post những tiêu cực đó nếu như những tiêu cực đó đuợc phản ánh trên báo chí và Đài phát thanh, truyền hình.

4. Ở mục tin học không được huớng dẫn cách vượt tường lữa (firewall) để xem các trang web có nội dung không lành mạnh. Khuyến khích hướng dẫn phụ huynh quản lý máy vi tính của mình ở nhà một cách có hiệu quả.

5. Đặc biệt nghiêm cấm bất kỳ hình thức nào có thái độ phân biệt đối xử giữa người nghiện, người nhiễm HIV với những người bình thường, dầu chỉ là giỡn đùa.

6. Đặc biệt nghiêm cấm tiết lộ mọi thông tin về webmaster cũng như mọi thông tin về các Moderator khác (tên, số điện thoại, readmail..).

7. Nghiêm cấm trong bài viết không được post những ngôn từ đuợc dùng trong trường cai, trại giam....

8. Các Moderator không được tự ý xóa các bài viết của thành viên cũng như của bất cứ cá nhân nào nếu như bài viết đó có nội dung không nằm trong quy định chung của diễn đàn.

9. Không khuyến khích trẻ em dưới 13 tuổi tham gia vào diễn đàn.

Chỉ đơn giản bấy nhiêu. Mong các bạn chấp hành nghiêm túc. Mong rằng website của chúng ta ngày sẽ càng phát triển hơn. Mong rằng Diễn đàn của chúng ta ta sẽ là một sân chơi bổ ích và lành mạnh cho mọi nguời. Một nguời cai nghiện thành công hay một người nhiễm cảm thấy có niềm vui hơn trong cuộc sống qua diễn đàn đó là điều thành công lớn nhất của webmaster và cũng là của các bạn.
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

:rolleyes: anh web thấy không ,chỉ cần một chút thời gian để post nội qui của diễn đàn thui mờ
    có thế mà cũng để nhắc hoài ,thật là ....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------