Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 34

Thread: Ngày đầu tiên

Ngày đầu tiên

hôm nay sẽ là ngày đầu tiên em nghỉ ko choi nữa ko biết tối nay vật vã thế nào đây?anh em nào cùng hoàn cảnh vào đây với em cho vui nhé

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    hôm nay sẽ là ngày đầu tiên em nghỉ ko choi nữa ko biết tối nay vật vã thế nào đây?anh em nào cùng hoàn cảnh vào đây với em cho vui nhé
    mệt quá thì đi tắm hoặc nằm nghỉ bạn nhé,khi nào đỡ hơn thì vào diễn đàn chia sẻ cùng mọi người cho bớt buồn và bớt thời gian nghĩ lung tung hơn. thienlong post để ủng hộ lam_loi nè cố lên bạn người cùng cảnh ngộ :frown:!
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Vật thế nào thì chắc bạn cũng đã biết rồi đúng không.Chỉ còn cách là cố gắng mà vượt qua thôi bạn à!Mình cũng đang cai như bạn, cũng chỉ mới có 2 ngày à, mệt mỏi lắm nhưng ae trong DĐ lúc nào cũng động viên nên cũng thấy đỡ phần nào.Nếu buồn hay có suy nghĩ không tích cực thì cứ vô DĐ ma chơi cho đỡ buồn nha bạn...!

Chúc mừng bạn đã có 1 quyết định sáng suốt và dũng cảm ,trong DD có rất nhiều bạn cũng mới tự cai thành công chắc mọi người sẽ vào chia sẻ cùng bạn ,chúc bạn có đủ ý chí ,nghị lực để vượt qua giai đoạn cắt cơn ...

Lam_loi ơi, bạn cùng cảnh với baophuong đó. a e ráng động viên nhau để vượt wa nhé. Lúc nào suy nghĩ lung tung hay buồn thì cứ vào dd, có a e luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn.

bạn đâu rồi nè.Không biết giờ bạn thế nào gòi....khi nào thành công nhớ báo cho mọi người biết nha...

Bạn thân mến,
    Hãy chứng minh những điều bạn muốn không phải là ảo tưởng.
    Chỉ cần quyết chí thành công, thất bại không bao giờ đánh gục được ta!
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.

Cảm ơn mọi người nhiều,hôm nay em thấy đỡ hơn nhiều rồi ạ,vừa vào tắm cái thấy người thoải mái hơn rồi ạ mong cho 3 ngày qua nhanh để lại bình thường

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    Cảm ơn mọi người nhiều,hôm nay em thấy đỡ hơn nhiều rồi ạ,vừa vào tắm cái thấy người thoải mái hơn rồi ạ mong cho 3 ngày qua nhanh để lại bình thường
    Cai Nghiện không phải chỉ cai vài 3 ngày. Còn phải đấu tranh nhiều hơn .Cai được 3 ngày rồi thì sao, biết những ngày sau đó mình sẽ ntn.Liệu có dám chắc là hok sử dụng lại ma tuý hok. Hãy cố gắng lên bạn .Chúc thành công

Quote Originally Posted by nhockjo View Post
    Cai Nghiện không phải chỉ cai vài 3 ngày. Còn phải đấu tranh nhiều hơn .Cai được 3 ngày rồi thì sao, biết những ngày sau đó mình sẽ ntn.Liệu có dám chắc là hok sử dụng lại ma tuý hok. Hãy cố gắng lên bạn .Chúc thành công
    3 ngày chắc bạn mới chơi thoai! chứ mình lúc trước 3 ngày mới chỉ đỡ mệt thôi, còn thèm thì 10 ngày mới đỡ thèm, chứ hết thèm thì chả biết khi nào, lúc thèm mà thằng nào điện thoại rủ một cái là khắp người nóng ran, cổ họng khô lại nuốt không nổi chén cơm lun, đầu óc thì cứ nghĩ đến nó (kiềm chế honk nổi lun) ! trước kia mới tập tành hút hit thì 3 ngày là thấy khoẻ re, ra đường còn kiềm chế được! sau gần 10 năm lai rai (amatuer) tới bây giờ mình đã hiểu, thêm một lần là nặng thêm 1 chút, thời gian thèm càng kéo dài hơn! hjx mất tiêu gần 10 năm cuộc đời lãng xẹt!
    Hãy học cách yêu quí bản thân trước khi học mọi điều trên thế giới này

Page 1 of 4 123 ... LastLast