Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 34

Thread: Ngày đầu tiên

ý mình nói ko phai 3 ngày là bỏ đc,ma 3 ngày là mình ko còn bi vật vã nữa bạn ah.3 ngày la cơ thể mình cũng cảm thấy khoẻ hơn bạn ah,còn để bỏ đc hẳn thì chưa ai dám nói là thời gian bao lâu phải ko bạn.Cảm ơn mọi người đã động viên

Quote Originally Posted by thaison04 View Post
    3 ngày chắc bạn mới chơi thoai! chứ mình lúc trước 3 ngày mới chỉ đỡ mệt thôi, còn thèm thì 10 ngày mới đỡ thèm, chứ hết thèm thì chả biết khi nào, lúc thèm mà thằng nào điện thoại rủ một cái là khắp người nóng ran, cổ họng khô lại nuốt không nổi chén cơm lun, đầu óc thì cứ nghĩ đến nó (kiềm chế honk nổi lun) ! trước kia mới tập tành hút hit thì 3 ngày là thấy khoẻ re, ra đường còn kiềm chế được! sau gần 10 năm lai rai (amatuer) tới bây giờ mình đã hiểu, thêm một lần là nặng thêm 1 chút, thời gian thèm càng kéo dài hơn! hjx mất tiêu gần 10 năm cuộc đời lãng xẹt!
    đúng là thời gian dùng matuy bao lâu thì coi như vứt đi từng ấy thời gian.khí dừng lại được thì lại cố làm sao để bắt kịp, đuổi cho kíp chỗ thời gian vứt đi đó đúng là 1 con đường dài lại nhiều bẫy với hố to.kiên chì bình tĩnh anh em nhé càng khó khắn càng phải phải cố gắng hơn.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    hôm nay sẽ là ngày đầu tiên em nghỉ ko choi nữa ko biết tối nay vật vã thế nào đây?anh em nào cùng hoàn cảnh vào đây với em cho vui nhé
    cồ gắng lên bạn,mình cũng giống bạn hôm nay la ngày thứ 2 rồi,mệt quá

Không ngủ Được Dậy chơi game vào 4rum mà không aionline

Bạn bobobo8 ah, cố gắng lên bạn nhé. Khi nào cần giúp đỡ cứ vào dd, a e luôn sẵn sàng giúp bạn.

Quote Originally Posted by bobobo8 View Post
    Không ngủ Được Dậy chơi game vào 4rum mà không aionline
    Có mà bạn, mình với shockboy kêu bạn woai` mà bạn có trả lời đâu...mình cũng giống bạn thui mới dc 4 ngày a` ,ae mình cố gắng thì mình nghĩ chắc thành công thôi bạn ơi

hĩ dang mải mê kiếm thế không để ý shoutbox

phanhieu
    Guest
    HÌ! Các bạn cùng cố gắng lên nhé...
    Mình cũng mới được có 1 tháng thôi, đang dùng thuốc chống tái đó
    Hãy thật tỉnh táo và kiên định khi sau mấy ngày cắt cơn các bạn à
    Hy vọng tất cả anh em mình đều thành công và chiến thắng cái cám dỗ chết người này
    Thân

Quote Originally Posted by bobobo8 View Post
    cồ gắng lên bạn,mình cũng giống bạn hôm nay la ngày thứ 2 rồi,mệt quá
    cố ên bobobo8 nhé tl vào ủng hộ bobobo8 nè !
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

cố lên bobo, ngày thứ 2 mà ngồi chơi game dc, bạn cũng chưa nặng lắm đâu!
    Hãy học cách yêu quí bản thân trước khi học mọi điều trên thế giới này

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast