Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 34 of 34

Thread: Con gái có nên yêu người nghiện ma túy?

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Nên hay không phải thử mới biết đc" thật thà và rất đáng yêu " đó là cảm nhận ban đầu, trong cuộc sống phải trải nghiện , nên hay không đem ra phân tích mổ ẻ thì khó đấy
    Cua già vừa dạy nhok "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" mà giờ đã quảng cáo "thật thà và rất đáng yêu", là sao đây? ^^

Mà Cua nè, "trải nghiệm", chứ hổng phải "trải nghiện", híc..
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Cua già vừa dạy nhok "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" mà giờ đã quảng cáo "thật thà và rất đáng yêu", là sao đây? ^^

Mà Cua nè, "trải nghiệm", chứ hổng phải "trải nghiện", híc..
    này nhok không phải "dạy ' mà là "khuyên" còn khuyên thì cứ khuyên, chứ người có tâm địa như Cám , có ai nhận mình là Cám đâu... toàn nhận là Tấm thôi nhok ác ợ he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    này nhok không phải "dạy ' mà là "khuyên" còn khuyên thì cứ khuyên, chứ người có tâm địa như Cám , có ai nhận mình là Cám đâu... toàn nhận là Tấm thôi nhok ác ợ he he
    Hi, dạy hay khuyên gì nhok cũng tiếp thu hết ^^ nhưng mà làm Tấm khổ lắm, thôi đừng nhận làm Tấm, cứ ác như nhok biết đâu lại thích, hehe!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

hixx túm lại là đã nghiện nếu là x men thì ko nên yêu ... chỉ làm khổ người ta ... nghiện đc cái mỗi lâu ra ... con gái mới yêu ( dâm ) nhưng cũng sợ hiv

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234