Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 32

Thread: Gần tết anh em Hà Nội OFFLINEE

tụi mình trong nam này thì sao :confused:

buồn quá chủ nhật này mình không đi được rùi chúc các bạn đi chơi vui vẻ khi về nhớ mang quà cho mình nhé

phanhieu
    Guest
    Vậy là chốt hạ.... 9h sáng chủ nhật 24.1... anh em mình đợi nhau ở vườn hoa Lý Thái Tổ (Tốt nhất là đợi ở chân tượng đài luôn cho đỡ lạc)....

Nhớ là mang theo người yêu, vợ, bạn gái (đã đổ hoặc chưa đổ cũng được)... cả nhà nhé!!

Hehe:p

Quote Originally Posted by binhpm1987 View Post
    thi hom nao hop nhockio muon di thi toi xuong don cho toi o pho vong cach van dien ko xa lam co gi alo cho toi
    hôm đó phiền anh binhpm1987 qua đón em rồi. mà cho em hỏi luôn kinh phí off là bao nhiêu? chứ tình hình của em như thế này hok dễ dàng đc cấp nhiều đâu.

cũng hay đấy nhỉ cho em đi với nhé anh H đón em nha

Quote Originally Posted by nhockjo View Post
    hôm đó phiền anh binhpm1987 qua đón em rồi. mà cho em hỏi luôn kinh phí off là bao nhiêu? chứ tình hình của em như thế này hok dễ dàng đc cấp nhiều đâu.
    Ok thôi, chú có số điện thoại chưa cho anh cái rùi hôm đó anh ra được anh đón nha. Ko thì gọi cho anh nha, có gì alo

phanhieu
    Guest
    được mà... miễn là em sắp xếp được thời gian thôi!!!!

Đón thì thiếu gì người đón... chuyện nhỏ như con thỏ

ôi thôi, chủ nhật này em ăn cưới trên yên bái, các bác không thể dời sang tuần sau được à, hix!!!

Trời ơi sướng quá
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast