Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: Ngày đầu chống tái

Ngày đầu chống tái

Đầu tiên cảm ơn mọi người mấy ngày qua đã động viên tinh thần cùng em vượt qua khó khăn.Cho đến hôm nay sau khi đã cắt cơn thành công thì cũng là ngày đầu tiên em uống thuốc chống tái tình hình chưa biết thế nào,thấy mấy bác nói mất mấy ngày đầu bị mệt nên em cũng lo.Mong các bác vào chỉ giáo thêm cho em nữa

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    Đầu tiên cảm ơn mọi người mấy ngày qua đã động viên tinh thần cùng em vượt qua khó khăn.Cho đến hôm nay sau khi đã cắt cơn thành công thì cũng là ngày đầu tiên em uống thuốc chống tái tình hình chưa biết thế nào,thấy mấy bác nói mất mấy ngày đầu bị mệt nên em cũng lo.Mong các bác vào chỉ giáo thêm cho em nữa
    cũng kg có gì đáng phải lo đâu lam_loi BS nói với thienlong mất 10hôm đến 1 tháng đâu mệt tl thì chỉ thấy hơi khó ăn và khó ngủ 5 hôm còn mệt thì sau cai ai cũng mệt mà lam_loi càng nghĩ càng mệt đó kệ đừng quan tâm đến mấy cái nhỏ nhỏ giờ cứ vui đã mỗi 1 ngày mới trong lành mỗi 1 sáng thức dậy thấy rất thích phải kg lam_loi
    mau khỏe lam_loi nhé !
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Uã sao le vay lam_loi, mới đây đã uống chống tái rồi hã?

phanhieu
    Guest
    phanhieu cũng bị tâm lý lo lắng như lam_loi đó! Nhưng không sao lam_loi à! Cái khó chịu đó cũng không đáng ngại lắm đâu! Chỉ có điều theo những gì phanhieu được mọi người trong dd chỉ giáo thì lam_loi không nên uống rượu bia trong thời gian đầu này, chịu khó uống nhiều nước, ăn nhiều hoa quả cho gan đỡ nóng. Thế thôi!
    Còn cơ thể con người kỳ diệu lắm. Nó sẽ nhanh chóng thích nghi với thuốc thôi mà.
    Mong lam_loi sẽ luôn vững tâm và kiên trì lam_loi nhé!
    Thân

hôm nay là ngày T2 em uống rồi,cảm giác thấy mệt hơn ăn uống ko muốn ăn đi ngoài cũng ko đc,ko biết mọi người có bị như em ko?muốn khắc phục tình trạng đó thì làm thế nào ạ

Đúng là thời gian đầu uống thuốc chống tái thì hơi mệt 1 tí. Nhưng cảm giác mệt sẽ qua mau thôi. Làm gì làm thì cũng không bằng cảm giác vật vã khi thiếu MT đúng ko nè. Vững tin lên bạn
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Boy hôm nay cũng ngày đầu uống thuốc này. Cảm giác là hơi hơi mệt tí xíu, vì trong người mình vẫn còn 1 lượng(rất ít) MT nên xảy ra phản ứng trung hoà đó mà, chỉ 2-3 ngày sẽ đỡ mệt dần dần, từ từ quen rồi sẽ ko còn cảm giác đó nữa. Uống vào là a e cứ yên tâm, mình ko còn suy nghĩ đến MT nữa đâu. AE cố gắng vì 1 thế giới ngày mai nhé...

Quote Originally Posted by shockboy View Post
    Boy hôm nay cũng ngày đầu uống thuốc này. Cảm giác là hơi hơi mệt tí xíu, vì trong người mình vẫn còn 1 lượng(rất ít) MT nên xảy ra phản ứng trung hoà đó mà, chỉ 2-3 ngày sẽ đỡ mệt dần dần, từ từ quen rồi sẽ ko còn cảm giác đó nữa. Uống vào là a e cứ yên tâm, mình ko còn suy nghĩ đến MT nữa đâu. AE cố gắng vì 1 thế giới ngày mai nhé...
    cố lên boy nhé,thời gian đầu lên uống thuốc rất tốt cho anh em mình.mấy cái phản ứng phụ cũng có đáng gì đâu phải kg boy .
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Co gang len nha ban! uong thuoc chong tai vao se met mat khoang may ngay. Toi co mot loii khuyen cho ban: Uong thuoc roi thi se ko bao gio co cam giac them ma tuy nua, tham chi la so ma tuy. Nhung tuyet doi dung dai dot ma dung thu lai. Khi dung thu lai se ko co cam giac gi dau, choi bao nhieu cung ko phe, nhung den ngay hom sau ma uong thuoc vao thi bi shock do. Cam giac do kinh khung lam. Toi uong chong tai duoc 3 nam roi, nhung ko kien tri uong, nen nghien lai. Bay gio cung vua moi cat con xong, phai lam lai tu dau day. Uong chong tai tot lam day, co cam giac minh la nguoi binh thuong. muon duoc lam viec, dc song, dc cong hien... ko co cam giac tu ti la minh nghien nua. Toi da tung sai lam, nen mong ban kien tri, dung mac sai lam nhu toi..

phanhieu
    Guest
    Đầu tiên xin mừng cho bạn shokboy đã tìm ra cho mình một phương pháp để hỗ trợ từ bỏ ma túy, mong boy hãy kiên trì và thành công boy nhé!!
    Mình cũng cảm ơn và ghi nhận những lời tâm huyết của hoangtucodon792000, mình sẽ lấy đó làm bài học đáng nhớ cho mình, để không bị vấp lại như bạn nữa. Nhưng dẫu sao thì bạn cũng đã kịp dừng lại... Mong những điều tốt đẹp sẽ đến bên bạn nhé, hoangtucodon792000 ah!
    Bạn sẽ không cô đơn đâu, bạn ạ!
    Thân

Page 1 of 2 12 LastLast