Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: NIEMTIN luôn bên SEAN

NIEMTIN luôn bên SEAN

Topic này được lập ra để thông báo đến mọi người tình hình của Sean và cũng là nơi để cả nhà mình gửi lời động viên đến Sean nhé. NIEMTIN luôn trên tinh thần "mọi người vì một người" mà, đúng hem cả nhà

Theo thông tin nhok biết thì sáng nay (ngày 10/01/2010) Sean vừa lên máy bay đi Singapore để chữa bệnh. Tình hình là Sean bị viêm gan B giai đoạn 3, chỉ mới phát hiện thôi và Sean đã nhập viện 1 lần để điều trị nhưng căn bệnh vẫn hổng tha cho Sean (hix.. cái bệnh thấy ghét :-S ). Dạo gần đây hẻm thấy Sean vào dd nên có lẽ là nhiều người không biết

Vì vậy nhok xin phép admin tạo topic này để cả nhà (cả những người biết Sean lẫn những ai chưa nói chuyện với Sean lần nào) cùng nhau chia sẻ và động viên Sean nhé Thời gian này có lẽ Sean cũng không nhận được lời nhắn đâu nhưng chúng ta vẫn chia sẻ cùng Sean, mọi người nhé! Để Sean biết một điều rằng NIỀM TIN VẪN LUÔN BÊN SEAN.. cố gắng lên Sean nhé
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Ko ngờ Sean bệnh nặng ghê, chắc nặng hơn mấy lần trước nên ko thể vào diễn đàn được nữa :-S
    ltvt luôn lo cho Sean, cũng như lo cho các member... nhưng cần giữ sức khoẻ, thì mới có thể làm mọi việc khác được Sean ơi! :mad:
    Cố gắng nha! Chúc Sean sớm bình phục và trở lại với NIỀMTIN.

PS: Cám ơn nhóc đã cung cấp thông tin này.

mau khoẻ sean nhé
    con đường anh em mình phải đi còn rất nhiều khó khăn,kèm theo nó cũng rất nhiều điều kg ngờ được,nhưng kg bao gìờ lùi bước sean nhé.
    mong những điều bình an luôn bên sean.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Chúc SEAN mau khoẻ mọi người vẫn luôn ở bên cậu

Cầu momg mọi sự bình an sẽ đến với Sean nói riêng và toàn thể thành viên của NIEMTIN nói chúng. Mong Sean mau chóng bình phục bệnh

Mong là Sean sẽ vượt qua, kiên cường lên Sean nhé, ý chí sẽ chiến thắng mọi bệnh tật, hãy cố gắng lên,cả nhà luôn bên Sean

Quote Originally Posted by thuytinhxanh View Post
    Mong là Sean sẽ vượt qua, kiên cường lên Sean nhé, ý chí sẽ chiến thắng mọi bệnh tật, hãy cố gắng lên,cả nhà luôn bên Sean
    Úi.. đây là bài đầu tiên ttx post lên dd đấy.. Sean vinh dự lém đấy nha.. vậy cho nên phải luôn cố gắng đấy.. pít chưa Sean? :p
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Cố gắng nhasean! Chúc Sean sớm bình phục và trở lại với NIỀMTIN.

mình ko có biet Sean là ai cả,nhưng mà đã là thành viên trong dd thì là anh em 1 nhà có gì cùng nhau vượt qua.Ko giúp nhau đc về vật chất nhưng mà giúp nhau về tinh thần CỐ LÊN SEAN NHÉ MỌI ĐIỀU TỐT NHẤT SẼ ĐẾN VỚI BẠN mọi người luôn ở bên bạn

Mong những gì tốt đẹp nhất đến với Sean của nhà ta...Gut' lúc pho du...

Page 1 of 3 123 LastLast