Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: NIEMTIN luôn bên SEAN

@ phanhieu: nhok biết được bao nhiêu là thông báo với cả nhà hết rồi đó. Sean không dùng điện thoại được nên cũng khó liên lạc lắm...

@ peut_quynhanh: gọi Sean là anh pe' u't à

@ DTT: thông tin chỉ có vậy thôi... còn gì nữa thì cả nhà phải đợi tin tốt lành từ Sean thôi. Ai cũng đang hy vọng mà... chắc chắn Sean sẽ không sao đâu..
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

^^ hoa ra la` a the^' thy` em phai? chao` lai. ro^j` chuc' A SEAN mau chong' binh` phuc. nha em la` ng ye^u a PHANHIEU ( A H du*n`g danh' em nhe' )

phanhieu
    Guest
    Trời ơi.......

QA bị ốm thật rồi... hay về Linh đàm ở buôò quá hóa....

Đừng đùa thế, anh bị huyết cao đấy....

Với lại em không cho anh cơ hội có người yêu hoặc lấy vợ à???

O* h0k dung' a` em La` ng ye^u a ma` cA? dd ai cung~ bie^t' da^U phai? 1 minh` em A thu*? hoj? moj. ng` xem

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến Sean. Hiện giờ thì Sean đã khoẻ rồi và đang đi làm tại Đà Lạt. Dạo này bận nên ít lên mạng và gặp mọi người. Chúc mọi người một năm mới an lành, luôn may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống đầy cạm bẫy này. Xin chân thành cảm ơn mọi người.
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

Vậy là anh Sean OK rùi, mau bình phục nhé
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

em chưa gặp a SEAN lần nào nhưng hy vọng a luôn khỏe mạnh và gặp dc nhiều may mắn

hello anh sean khoẻ rồi hả anh .......chúc anh năm mới vui tươi và khoẻ mạnh ná

Page 3 of 3 FirstFirst 123