Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Một mối tình mạng ảo nhưng lại thật

Một mối tình mạng ảo nhưng lại thật

Em gặp anh ấy trong 1 lần chat rum, chúng em nói chuyện với nhau rất hợp và ăn ý. Các anh chị biết rồi đấy thời buổi hiện đại này nói lời yêu và nhận lời nhanh lắm, em cũng nghĩ chỉ là đùa vui thôi nhưng mà càng nói chuyện tiếp xúc với anh ấy thì em càng tìm đc sự sẻ chia và đồng cảm. Gia đình em và anh ấy rất giống nhau từ bé 2 đứa đã phải chứng kiến những cảnh mà 2 đứa hok muốn nhìn 1 chút nào cả, bố cặp bồ rồi mẹ ghen oánh nhau tùm lum bỏ bê con cái. Anh ấy quan tâm và chăm sóc em, em tìm đc hơi ấm và tình cảm mỗi khi gặp anh ấy. Thấm thoát thời gian trôi qua thật nhanh đã 4 năm rồi, trong 4 năm đó buồn có vui có cãi nhau có thậm chỉ cả đánh nhau nữa nhưng mà cũng hok chia rẽ đc bọn em . Nhung 1 năm trở về đây do sống ở môi trường có nhiều ng chơi ma tuý lên ng yêu em nghiện nặng, em chán lên cũng đâm đầu vào mới đc có mấy tháng h muốn quay lại và giúp đc anh ấy cai nghiện nhưng em hok có kinh nghiệm về chuyện này mong các anh các chị trong dd giúp em chứ hok 2 đứa em sắp rơi xuống vực thẳm rồi.

nói bạn đừng buồn cách duy nhất để dừng lại được và kg dùng matuy nữa là tách nhau ra thôi lúc người này muốn cai thì người kia lại chưa muốn và ngược lại khó lắm bạn 1 người cai đã đỏi hỏi 1 quá trình rồi đây lại cả 2 cùng dùng MT mới chơi thì cai sẽ nhàn hơn 1 chút nhưng cảm giác nhớ và thèm thì như nhau bên nhau lúc này chỉ kg tốt cho cả 2 thôi càng đi xa hơn càng khó quay về hix.
    ps:cái này là kinh nghiệm thực tế từ bản thân đó bạn.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

cảm ơn anh đã khuyên thật sự thì bọn em đã tách nhau ra rồi nhưng em vẫn muốn giúp anh ấy

phanhieu
    Guest
    Nghe câu chuyện của bạn mình thấy buồn quá!!
    Số phận đã mang các bạn đến với nhau nhưng vì niềm đam mê sai lầm, lệch lạc đã khiến cả hai bạn rơi vào hoàn cảnh như vậy! Chuyện đã qua thì không thể thay đổi được, điều bạn cần làm lúc này là hãy tránh xa ma túy! Chỉ khi bạn tránh xa được nó, bạn mới có thể giúp được bạn ý mà thôi... Thật khó phải không bạn nhỉ!
    Mình luôn hy vọng và tin rằng bạn sẽ làm được điều đó!
    Cầu chúc những điều may mắn đến với bạn!
    Thân

Đầu tiên em phải cai đi đã rồi mới nghĩ đến cai cho người khác em ah,em chưa cai được thì làm sao ma cai đc cho ai.18 tuổi thì cuộc đời còn dài lắm em ah,em ko cai đi thì phí những ngày tháng còn lại lắm

Nghe câu chiện này cảm thấy sao mà buồn quá đi.BP đồng ý với Lam_loi là trước tiên mình phải bỏ được cái đã, rồi lúc đó nói anh ấy mới nghe...

ok em sẽ quyết tâm cùng cứu cả 2 thoát khỏi vực thẳm cảm ơn mọi ng đã lắng nghe em và khuyên bảo em

Quỳnh Anh tham gia Nick chat của các thành viên trong mục Vui để sống nhé , wellcome
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Em hok biết tham gia như nào anh dậy em đi

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by peut_quynhanh View Post
    Em hok biết tham gia như nào anh dậy em đi
    Em vào link dưới đây rồi post nick YM cho mọi người biết nha:
    http://forum.heroin-aids.com/showthread.php?t=6467

P/S: mà em đăng kí cái nick khác hoặc tạo nick ảo đi, chứ YM cũ của em anh thấy ghê quá .

Page 1 of 2 12 LastLast