Results 1 to 4 of 4

Thread: Con yêu của Ba

Con yêu của Ba

Cho đến ngày hôm nay mình mới hiểu đc nỗi lòng của những người làm Ba làm Mẹ,từ lúc có con đến giờ mình ko hề quan tâm gì đến con cả.khi sinh con ra cũng là lúc minh bắt đầu nghiện lại,hàng ngày chỉ biết ra ngoai kiếm tiền để chơi hàng về đến nhà là nằm phê pha ko còn nghĩ đến ai.Hôm nay đây sau khi đã cai và uống thuốc chống tái mình mới có cảm giác đc làm Ba thật sự,ngồi chơi với con rồi đèo con đi chơi.Khi thấy con ngã chẩy máu mũi lúc đó mình ko biết làm sao chỉ biết bế con lên và ôm con vào lòng,trong lòng mình lúc đó đau lắm chỉ muốn là người chịu đau cho con.Vậy mà 12-13 năm nay mình cứ nghiẹn đi nghiện lại thì ko biết Ba Mẹ mình đau thế nào nữa?Bây giờ khi nhìn thấy mình uống thuốc thì Ba vui lắm,mong sao đừng bạn nào như mình nữa làm khổ Ba Mẹ để rồi sau này ân hận.

Ai cũng có 1 thời lầm lỗi như ae mình...giờ thì cố gắng sống tốt cho ba mẹ vui nhé...

Đúng là chỉ khi nào làm ba làm mẹ rồi thì mới hiểu được lòng ba mẹ nhỉ
    Lam_Loi nhận ra rồi thì phải cố gắng nhiều hơn nữa.. tất cả là vì gia đình nhỏ của mình nhé
    Baby chắc đáng iu lém ha Lam_Loi hum nào có dịp cho nhóc gặp với nha.. nhok thích hù kon nít lém.. hù đến lúc nào khóc thì thôi.. haha
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Đúng là chỉ khi nào làm ba làm mẹ rồi thì mới hiểu được lòng ba mẹ nhỉ
    Lam_Loi nhận ra rồi thì phải cố gắng nhiều hơn nữa.. tất cả là vì gia đình nhỏ của mình nhé
    Baby chắc đáng iu lém ha Lam_Loi hum nào có dịp cho nhóc gặp với nha.. nhok thích hù kon nít lém.. hù đến lúc nào khóc thì thôi.. haha
    ok thui đợi tết này mình vô SG rùi gặp nhé cho vợ tết vế SG ăn tết với gia đình ngoại