Results 1 to 10 of 18

Thread: Em là đứa con hư

Hybrid View

Quỳnh Anh ah, e là con gái, lại còn quá trẻ nữa. A hi vọng e sẽ đứng dậy được và tìm 1 con đường sáng để đi.

P/S: Em viết sai lỗi chính tả nhiều wá...Cố gắng sửa chữa đi nhé!

pos tay anh lai con` chinh' ta? o? day nu*a~

2010 đến giờ cũng 6 năm rồi. ko biết Q.A của ngày ấy bây giờ ra sao ta? mong là mọi chuyện với bạn giờ đã tốt đẹp. còn mình giờ đang nghĩ đến ba mẹ, đến công lao sinh thành dưỡng dục mà giờ đây mình thành ra ntn thiệt là ko viết nỗi những dòng cảm xúc này luôn. đã 30t và hối hận tột cùng..

Top này lâu rồi, ngày ấy và bây giờ... Một là e ý đã thay đổi hẳn ko muốn nhìn lại những năm tháng lầm lỗi, 2 là ngẻo hẳn, 3 là mất mk (điều này ít hơn vì mất mà vẫn ngẹo thì sẽ lập nick khác vào lại và sẽ có người quen biết) mong cho bạn sẽ là điều thứ 1. Còn tôi sau 6 năm đã thêm bao lần lên bờ xuống ruộng
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    Top này lâu rồi, ngày ấy và bây giờ... Một là e ý đã thay đổi hẳn ko muốn nhìn lại những năm tháng lầm lỗi, 2 là ngẻo hẳn, 3 là mất mk (điều này ít hơn vì mất mà vẫn ngẹo thì sẽ lập nick khác vào lại và sẽ có người quen biết) mong cho bạn sẽ là điều thứ 1. Còn tôi sau 6 năm đã thêm bao lần lên bờ xuống ruộng
    Thế bây giờ trên bờ hay dưới ruộng
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Thế bây giờ trên bờ hay dưới ruộng
    Chân trên, chân dưới...
    Bình Minh Mùa Thu