Results 1 to 8 of 8

Thread: Đau nhức khớp tay, chân sau cai?

Đau nhức khớp tay, chân sau cai?

Chồng mình uống thuốc chống tái tới giờ là 2 năm rồi, nhưng trong thời gian 2 năm uống chống tái k phải là k sdung MT, có nhưng ít( mình hỏi thì bảo là khoảng 4 lần, cụ thể là bao lần mình k chắc nhưng mình nghĩ là ít thôi vì lương vẫn đưa đủ cho mình, đi làm về đúng giờ), chán vừa uống chống tái vừa sdung MT. Nhưng ý mình muốn hỏi có ai bị như chồng mình k là uống thuốc chống tái lâu rồi, và cũng hầu như không sử dụng MT mà sao khớp tay, chân anh ấy thỉnh thoảng đau nhức?

ko có gì phải lo đâu bạn ah,đau nhức chân tay là chuyện bình thường mà ai cũng bị vậy mà,mà chồng bạn uống thuốc chống tái gì mà vừa uống vừa dùng MT đc vậy

Có thể chồng bạn uống thuốc chống tái không đều rồi, vì nếu ngày nào cụng uốg thuốc chống tái thì không thể nào dùng MT dc. Vấn đề lâu lâu bị nhứt khớp xương thì đó là biểi hiện bt thôi. Do bệnh hay làm việc vận đồng nhiều hơn bình thường thì nhứt thôi, cho chồng bạn uống thuốc giảm đau là hết mà. Cái đó đừng nghĩ là do MT bạn à
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Theo mình thì chỉ có một khả năng duy nhất là chồng bạn ngậm thuốc, ko uống rồi nhả ra( giống mình ngày trước). Chứ uống chống tái rồi thì ko thể dùng MT được nữa đâu. Khi bạn cho chồng uống xong thì bắt há mồm ra rồi kêu A lên một tiếng( giống như các bác sĩ ở bệnh viện BM cho mình uống trước kia ấy). Mà cai xong thì ông nào chẳng có một đống bệnh, chả ai giống ai hết. Ko co gì phải lo lắng đâu bạn. Chào thân ái và quyết thắng!

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Quote Originally Posted by hello_all View Post
    Có thể chồng bạn uống thuốc chống tái không đều rồi, vì nếu ngày nào cụng uốg thuốc chống tái thì không thể nào dùng MT dc. Vấn đề lâu lâu bị nhứt khớp xương thì đó là biểi hiện bt thôi. Do bệnh hay làm việc vận đồng nhiều hơn bình thường thì nhứt thôi, cho chồng bạn uống thuốc giảm đau là hết mà. Cái đó đừng nghĩ là do MT bạn à
    E k biết do bệnh là bệnh gì? vì cơ quan anh ấy hàng năm có khám bệnh định kỳ k thấy họ nói gì, còn làm việc vận động nhiều cũng k phải, ở cơ quan chỉ ngồi máy tính về nhà thì " đại lười" k phải làm gì cả mà. Uống thuốc chống tái k đều chỉ có 2 ngày nghỉ ở nhà với sự kiểm soát của em anh ấy k uống còn lại cứ ra khỏi nhà là uống. Giờ thì rút bài học rồi ngày nào cũng phải uống hết. Chán nhỉ cứ cai xong là đống bệnh à? vẫn trẻ mà đã thế về già thì

Quote Originally Posted by yeuluonmuquoang View Post
    E k biết do bệnh là bệnh gì? vì cơ quan anh ấy hàng năm có khám bệnh định kỳ k thấy họ nói gì, còn làm việc vận động nhiều cũng k phải, ở cơ quan chỉ ngồi máy tính về nhà thì " đại lười" k phải làm gì cả mà. Uống thuốc chống tái k đều chỉ có 2 ngày nghỉ ở nhà với sự kiểm soát của em anh ấy k uống còn lại cứ ra khỏi nhà là uống. Giờ thì rút bài học rồi ngày nào cũng phải uống hết. Chán nhỉ cứ cai xong là đống bệnh à? vẫn trẻ mà đã thế về già thì
    về già không phải lo đâu bạn ah,chỉ một thời gian là hết thôi nhưng nếu chồng bạn còn chơi MT lại thì cũng ko phải lo về già đâu vì chơi lại thì ko thể nào thọ đc nên ko cần nghĩ xa xôi đến lúc già

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    về già không phải lo đâu bạn ah,chỉ một thời gian là hết thôi nhưng nếu chồng bạn còn chơi MT lại thì cũng ko phải lo về già đâu vì chơi lại thì ko thể nào thọ đc nên ko cần nghĩ xa xôi đến lúc già
    Vì mong sống được với chồng tới lúc già nên mới vào diễn đàn, mới cố gắng. Còn k thì kệ sống được ngày nào thì sống rồi mình lại tìm cái "cột" khác. Ít gì mình cũng k đến mức kệ mà đang " còn nước còn tát" đây.

Kèm chống tái đều đặn và kiên trì tới già bạn ạ.
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.