Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: câp' cưu'

câp' cưu'

tôi' wa mình co' di massage.
    Minh co cha.m vào chỗ kin' của cô tiêp' viên co' dinh' nươc', sau đo' mình wên nên lại chạm vào dương vật của mình. mình đã lau dương vật rồi về nhà rửa. Mình sợ lây aids.

Mình phải làm gì, mong ca'c bạn giup' mình

Vớ va vớ vẩn!

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Không có bị đâu, chắc gì cô ấy bị và cái ấy của bạn có vết xước không mà lo
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

bo tay co quan he con chua chac da bi nua la moi dung tay vao

Công nhận là càng lúc nhiêu người không có kiến thức về AIDS càng nhiều, toàn là lo sợ chuyện vớ vẫn
    Không có việc gì khó - Chỉ sợ lòng không bền

Không có gì là không thể nếu ta có ý chí và lòng kiên quyết

Quote Originally Posted by hello_all View Post
    Công nhận là càng lúc nhiêu người không có kiến thức về AIDS càng nhiều, toàn là lo sợ chuyện vớ vẫn
    2 cái này gộp lại là những gì tớ định nói X(X(X(

Quote Originally Posted by jjjmmm View Post
    tôi' wa mình co' di massage.
    Minh co cha.m vào chỗ kin' của cô tiêp' viên co' dinh' nươc', sau đo' mình wên nên lại chạm vào dương vật của mình. mình đã lau dương vật rồi về nhà rửa. Mình sợ lây aids.

Mình phải làm gì, mong ca'c bạn giup' mình
    Sợ AIDS thì đã hok đi những chỗ như thế,phải đi những chỗ massage lành mạnh.Còn đã cố tình đi rồi thì hok việc gì phải sợ.Việc đã lỡ rồi sợ thì cũng có thay đổi gì đâu.......mà hỏi ra nhỡ mọi người bảo dính thì sẽ đau đầu suy nghĩ và ...chết sớm thôi.Tốt hơn hết là hok biết còn hơn.............

Mấy người này kì quá đi :confused:, người ta hỏi thì trả lời, thấy DTT chưa, "không biết gì về điện mà còn đòi sửa ống nước" nè
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

MÀ cái ông này cũng vớ va vớ vẫn thật. NÊn đọc kỹ về kiến thức aids đi

Page 1 of 2 12 LastLast