Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
Results 71 to 76 of 76

Thread: Vợ ơi! Anh biết lỗi rồi!

Nhóc ơi! Nhóc sưu tầm những câu chuyện này ở đâu vậy? Hôm qua chị ngọc vứt cả công việc ngồi đọc câu chuyện Nhóc kể hết một ngày, cũng không ăn trưa luôn, chị Ngọc khóc xưng cả mắt, mấy anh chị làm cùng Chị ai cũng hết hồn tưởng chị bị làm sao cơ, đọc đoạn đầu thì cười còn phía cuối chuyện thì chỉ có ngồi khóc, kết thúc câu chuyện cũng có hậu nhưng vẫn cứ thấy thương cô bé quá, chuyện buồn nhưng hay nhóc nhỉ, tối qua chị Ngọc còn nằm mơ về cô bé đó nữa chứ, thức dậy gọi điện cho ông xã mếu máo một lúc, cũng may là ông xã cũng quen với cái "kiểu" này của chị rồi, vì chị Ngọc hay đọc tiểu thuyết tình cảm và lần nào đọc xong cũng khóc đỏ hoe cả mắt, Cảm ơn nhóc nhìu nha

đọc truyện này mới thấy có nhiều người chồng cao thượng thật . Còn mình thì nếu vợ mà như thế chắc là cho về nơi sản xuất từ lâu rùi ( ko tính đoạn cuối của câu truyện ) CÁI GÌ CŨNG CÓ THỂ THA THỨ ĐC NHƯNG LĂNG NHĂNG , LÒNG THÒNG THÌ KO BAO GIỜ ^^
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Quote Originally Posted by tho ngoc_q9 View Post
    Nhóc ơi! Nhóc sưu tầm những câu chuyện này ở đâu vậy? Hôm qua chị ngọc vứt cả công việc ngồi đọc câu chuyện Nhóc kể hết một ngày, cũng không ăn trưa luôn, chị Ngọc khóc xưng cả mắt, mấy anh chị làm cùng Chị ai cũng hết hồn tưởng chị bị làm sao cơ, đọc đoạn đầu thì cười còn phía cuối chuyện thì chỉ có ngồi khóc, kết thúc câu chuyện cũng có hậu nhưng vẫn cứ thấy thương cô bé quá, chuyện buồn nhưng hay nhóc nhỉ, tối qua chị Ngọc còn nằm mơ về cô bé đó nữa chứ, thức dậy gọi điện cho ông xã mếu máo một lúc, cũng may là ông xã cũng quen với cái "kiểu" này của chị rồi, vì chị Ngọc hay đọc tiểu thuyết tình cảm và lần nào đọc xong cũng khóc đỏ hoe cả mắt, Cảm ơn nhóc nhìu nha
    Thôi nào... Chị Kh. mà khóc đến sưng cả mắt thì nhok lại mang tội rồi... Không khéo lại có người từ Lạng Sơn vào SG hỏi tội nhok thì khổ quá.. Kaka! :4: Phải giữ gìn nhan sắc để còn làm cô dâu xinh đẹp nữa chứ.. hehe
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

truyện này cũng hay đấy chứ nếu đọc kĩ thì sẽ thấy ý nghĩa sát thực của nó ! Thanks nhóc nhé !

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Cảm giác là kẻ thua cuộc đã đè nặng trong lòng. Đó, những gì mà tôi đã làm trong bao ngày tháng qua hoá ra chỉ là thằng ngốc trước mặt người ta. Tôi đã sai lầm, đã quá sai lầm rồi. Lâm công việc như tôi thì tự dưng sao lại nghĩ đến chuyện yêu đương làm gì chứ. Công việc, chỉ có công việc tôi mới có thể chinh phục được, còn tình yêu – tôi chỉ là kẻ thất bại mà thôi!

“Nhìn trăng khuya nhớ đến những ngày đôi ta có nhau.
    Bao nhiêu giấc mơ tan thành mây khói.
    Giờ câu yêu phôi pha cũng chỉ vì ta quá khờ.
    Biến yêu thương nay thành bao khổ đau.
    Ngày em ra đi cũng là thời gian mưa rất nhiều.
    Khi bao nhớ nhung nay càng nhung nhớ.
    Giờ nước mắt chia ly lại làm cuộc đời ta đớn đau.
    Cố níu dĩ vãng nay còn đâu
    Cuộc đời lầm lỗi anh đây vẫn mong xin lỗi người.
    Dù rằng giờ đây anh với em chẳng còn là gì.
    Trong tim anh giờ trái đắng, còn lại 1 mình sâu lắng.
    Cuộc đời đã mất khi bao yêu thương mình đã cố."

Ặc ặc, dài thế sao đọc lén trong giờ làm việc được nhỉ! Mấy bữa nay ăn cắp giờ cơ quan nhìu quá g phải trả lại thui.
    Oánh dấu cái về nhà đọc.
    Mà có ai đọc rùi túm tắt lại cho nghe với nhỉ.

Page 8 of 8 FirstFirst ... 678