Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: lỡ quên uống thuốc tránh thai thì fải làm sao ??

Talking

Originally posted by conangngongao@Apr 13 2003, 08:09 PM
    Lỡ wên thì có nghĩa là nguy cơ em bé phát triển trong bụng chi em là khó tránh khỏi chứ sao?hee. sao ma hỏi chuối thế ! CNNN bảo nhé , phương pháp an toàn nhất vẫn là BCS ( hơi thủ công nhưng nó quả là 1 công đôi chuyện).
    này nhé, siêu mỏng , siêu nnhẹ , & cục kì an toàn . vừa đảm bảo sức khoẻ , vừa kiểm soát được sinh sản . hehe , còn gì tuyệt vờ hơn hả bà kon..
    này, thuốc tránh thai là nguy hiểm lắm đâý nhé , ko lạm dụng đươc đâu.Nó ko chỉ gây hại cho sức khoẻ mà còn ko an toàn . TTT KHÔNG BAO GIỜ phòng ngừa được HIV cũng như hàng trăm loại bệnh khác . Vâỵ tghì chỉ co 1 phương án duy nhất mà thui: đó là BCS !
    nhưng CNNN vẫn cho rằng cái này chỉ dùng cho những người đã có gia đình thui . ăn cơm trước kẻng là đang tự hủy hoại đời mình đâý!
    Nhưng mà dùng BCS nghe nói là làm giảm khoái cảm đó, đúng hông nè bà con?

tui thì nghĩ cái chuyện giảm khóai cảm hay kô thì cũng kô có quan trọng nhưng dùng BCS đối với vợ hay người tình của mình thì kô được tôn trọng họ lắm
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

HVLB à.. trường hợp cắt đứt "dây sinh lý" như HVLB nói thì chỉ dành cho những cặp vợ chồng đã có con và không nên sinh con nữa.. chứ còn những cặp vợ chồng mới cưới chưa muốn có con thì làm như thế coi như tuyệt hậu rồi còn chi àh.
    Còn việc dùng BCS thì không nói là tôn trọng hay không tôn trọng, đó dùng cho trường hợp tránh thai, và an tòan trong QHTD thôi mà.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

thì chính vì vậy anh mới nói đến việc kô tôn trọng bạn tình khi dùng BCS,nhóc cứ nghĩ xem người ấy sẽ nghĩ như thế nào khi mình kô dám típ xúc trực típ mà phải dùng BCS(còn vấn đề ngừa thai thì đâu phải chỉ có BCS kô đâu),mà đã kô tin tưởng nhau thì đừng QH nữa ,nhóc thấy anh nói đúng kô. XIn nói rõ là kô tính đến trường hợp QH với GMD

Originally posted by quanghuy09+Apr 14 2003, 10:12 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (quanghuy09 @ Apr 14 2003, 10:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--conangngongao@Apr 13 2003, 08:09 PM
    Lỡ wên thì có nghĩa là nguy cơ em bé phát triển trong bụng chi em là khó tránh khỏi chứ sao?hee. sao ma hỏi chuối thế &#33; CNNN bảo nhé , phương pháp an toàn nhất vẫn là BCS ( hơi thủ công nhưng nó quả là 1 công đôi chuyện).
    này nhé, siêu mỏng , siêu nnhẹ , & cục kì an toàn . vừa đảm bảo sức khoẻ , vừa kiểm soát được sinh sản . hehe , còn gì tuyệt vờ hơn hả bà kon..
    này, thuốc tránh thai là nguy hiểm lắm đâý nhé , ko lạm dụng đươc đâu.Nó ko chỉ gây hại cho sức khoẻ mà còn ko an toàn . TTT KHÔNG BAO GIỜ phòng ngừa được HIV cũng như hàng trăm loại bệnh khác . Vâỵ tghì chỉ co 1 phương án duy nhất mà thui: đó là BCS &#33;
    nhưng CNNN vẫn cho rằng cái này chỉ dùng cho những người đã có gia đình thui . ăn cơm trước kẻng là đang tự hủy hoại đời mình đâý&#33;
    Nhưng mà dùng BCS nghe nói là làm giảm khoái cảm đó, đúng hông nè bà con?[/b][/quote]
    trui` ui&#33; như dzạy là chuối rui`&#33; báo chí người ta nói âmf ầm mà&#33;&#33;&#33; ko mất đâu mà lo&#33;&#33;

Theo tui nghĩ nếu các bạn muốn tránh có thai thì khi QHTD nên tránh "đưa" tinh trùng của mình qua người mình quan hệ là được rùi .(không tốn money lại vừa không có tác dụng phụ).

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

trời đây là 1 trong những cách ngừa thia dễ có em bé nhất đấy,làm sao chắc là kô để TT kô vô trong ấy được chứ,mí bạn đừng có làm theo cách này nha thành công thì 1 còn thất bại là 11 đó

đó là ông chưa bít nhiều nên mới nói vậy chứ nếu bít thì ông thấy cách đó là tốt nhất đấy , việc tránh đưa tinh trùng vào kết hợp với buồng trứng là một trong những cách tốt nhất để tránh có thai đó .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

trùi lúc đó đang cao hứng thì làm sao mà phản xạ kịp chứ,lâu lâu hên lắm mới thóat thui chứ làm hoài dễ chết lắm

catbuitinhdoi nói đúng đó, quanghuy09 nghĩ lúc đó mình sẽ không kiểm soát được đâu. Kiếm cách khác đi bà con

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast