Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: Thuốc cắt cơn giá rẻ, dễ mua

mua thuốc subutex là thuốc ngậm đúng ko ae

hôm nay tôi mới mua 1 viên subutex ngậm phát 1/4 viên rồi ko vật j` cả nhưng nghe nói đay là thuốc cho người ung thư giai đoạn cuối dùng hỏng nội tạng lại đắt ko biết có loại thuóc cai nào ko có tác dụng phụ lớn ae chỉ cho tôi với thanks

Quote Originally Posted by deadlord View Post
    hôm nay tôi mới mua 1 viên subutex ngậm phát 1/4 viên rồi ko vật j` cả nhưng nghe nói đay là thuốc cho người ung thư giai đoạn cuối dùng hỏng nội tạng lại đắt ko biết có loại thuóc cai nào ko có tác dụng phụ lớn ae chỉ cho tôi với thanks
    thuốc nào cũng có tác dụng phụ, thuốc uống chỉ hỗ trợ phần nào thôi bạn ợ, nếu cai bo được là ngon nhất , không nữa thì mua methadol uống vài ngày cắt cơn là ngon
    Chú ý

Quote Originally Posted by deadlord View Post
    Nếu bro ngậm lần đầu thì có lẽ chỉ cần dùng 1/8 thôi cũng đủ rồi ( khi nào cảm thấy mệt thì tiếp tục ngậm ).Cắt cơn nghiện heroin bằng Subutex rất là tốt, đây là loại thuốc đặc trị cai nghiện các chất opioid mà nước ngoài đã sử dụng cho những người cai nghiện nhiều năm nay. Cứ yên tâm là cắt cơn bằng Subutex là tốt nhưng cũng đừng nên lạm dụng sử dụng trong nhiều ngày ( có thể gây nghiện ). Chúc bro sớm khỏe Happy Lunar New Year !!!

dùng subutex chỉ dùng tối đa là 4 ngày thôi , dùng nhiều nghiện luôn subutex.

cai mà có subutex thì là số 1 rồi còn gì , chúc mừng bro có thuốc tốt nhé , mình tìm hoài mà không có đó .

Vitamin B1 250mg 2viên ( giảm sự thèm matúy )
    Vitamin C 1000mg 1viên ( tăng sức đề kháng )
    cho em hỏi 2 loại thuốc này khi đang trong giai đoạn cai dùng có đc không ạ,em nghĩ đc gần 2 tháng rồi ạ,ai biết thì chỉ dùm em với thanks
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Page 2 of 2 FirstFirst 12