Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Người đàn bà 27 lần giúp chồng cai nghiện

A H ky bo lắm sợ a em lên đập phá đó

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Nếu đã đến 27 lần thì cũng sẽ đến lần thứ 28 ...
    ... Ở đây có phải nghị lực không hay là cái khác ...
    cuộc sống là hy vọng là niềm tin DTT à,có lần 28 hay kg thì nó cũng kg nói lên điều gì cả DTT à
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Tình yêu thế này ko gọi là cao thượng được rùi... mà chính xác là mù quáng... Chuyện gì có thể bỏ qua.. chứ cái thói vũ phu là ko thể chấp nhận được... B-)

Sao lại phải bỏ phí cuộc đời mình vì một người đàn ông như thế chứ... người chồng này không đáng làm chồng chút nào. Càng thương người phụ nữ này bao nhiêu thì lại càng ghét ông chồng đó bấy nhiêu...
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

phanhieu
    Guest
    Gì mà bức xúc vậy nhok?

Chuyện này ở xã hội nhiều mà... đúng là càng thương chị ý bao nhiêu thì càng ghét ông chồng khốn nạn đó bấy nhiêu..

Nhưng tình yêu thì cũng khó nói đối với người trong cuộc lắm....

Ước gì mình có một người vợ giàu lòng vị tha và cao thượng như thế và mình thì không bao giờ tệ như vậy... Híc

Đó ko phải là tình yêu... mà là sự chịu đựng mù quáng... đàn ông mà đánh vợ là hết xài, là đồ bỏ đi rồi...

Không cần phải ước đâu phanhieu... Nếu muốn được người khác đối xử với mình như vậy thì trước hết mình phải dùng cách đó mà đối xử với người ta đi đã...
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

em da bit cua hang anh dau ma van gian em vu lan truoc do ha em ko co y dau ma cung ngai len ko dam goi co gi ma tiec tien dau anh hom nao em dien cho anh hieu rui len cho anh choi sau nha

phanhieu
    Guest
    uhm.. anh giận gì binhpm đâu...

Anh em anh thông cảm mà... ai chẳng có lúc nhỡ nhàng

Thân

hôm đây thuc su em co chuyen ko the hoan duoc giai quyet song lai chuyen thi so anh gian len cung ko goi lan cho anh anh thong cam hom nao em song viec em se dien cho anh de truoc loi vay

Page 2 of 2 FirstFirst 12