Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Lời than vãn của phụ nữ

phanhieu ko tìm thấy được kiểu mẫu giống mình cũng phải thôi... Vì Magic đâu có đề cập đến những người "xấu tính" như phanhieu đâu.. haha
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    phanhieu ko tìm thấy được kiểu mẫu giống mình cũng phải thôi... Vì Magic đâu có đề cập đến những người "xấu tính" như phanhieu đâu.. haha
    có đấy nhóc ạ... như QA nhận xét thì Phan Hiếu là kiểu thứ 2 đấy... còn nhóc thì sao??? nhóc nói gì về PH?
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

vj` n0' la` kie^u? thu*' 2 nhu*ng ma` a Hie^u' da*c. bje^t. la*m' tra? ra kie^u? na`0 da^u

Quote Originally Posted by peut_quynhanh View Post
    vj` n0' la` kie^u? thu*' 2 nhu*ng ma` a Hie^u' da*c. bje^t. la*m' tra? ra kie^u? na`0 da^u
    anh thì nghĩ em xếp Phan Hiếu kiểu thứ 10 cơ...
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Em tha^y' a Hie^u' kie^u? da*c. bje^t. h0k c0' but' na`o ta? no^j?:-j

phanhieu
    Guest
    Xin lỗi QA, anh khó hiểu chỗ nào vậy?!

Nói cho anh biết với

Caj' Day' A phaj? tu*. bje^t' chu*' em lam` sa0 ma` noj' dc

Thấy mấy cái này xong nhìn lại mình thì ... mình chẳng giống đàn ông chỗ nào hết
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

4, Những người đàn ông đẹp trai, tốt và không phải đồng tính thì đã cưới vợ.
    Tìm mãi mới thấy 1 kiểu gần giống tớ#:-S.

@ phanhieu: nhok vốn tính thật thà nói thẳng phanhieu đừng buồn nhé, nhok thấy phanhieu ko nằm trong những loại mà MagicianS kể đâu. Theo lời của pe' QA thì phanhieu thuộc "kiểu đặc biệt hok có bút nào tả nổi" --> Nhok bổ sung là "đặc biệt xấu tính hok có bút nào tả nổi" --> hehe.. chính xác quá rùi... chuẩn ko cần chỉnh, phanhieu nhỉ?

@ MagicianS: Thế ttb thuộc loại nào trong đó vậy? Tìm hoài ko thấy đâu.. hay cũng như phanhieu nhỉ? .

@ DTT: "Thấy mấy cái này xong nhìn lại mình thì ... mình chẳng giống đàn ông chỗ nào hết" --> cái này phải xem lại DTT nhé.. vấn đề hơi nghiêm trọng đấy #:-S
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast