Results 1 to 7 of 7

Thread: Chúc mừng năm mới nhà NIEMTIN

Talking Chúc mừng năm mới nhà NIEMTIN

Chào tạm biệt những giây phút cuối cùng của năm 2009... Gác lại những câu chuyện của quá khứ... những phiền muộn, đau khổ, mất mát hay những lỗi lầm, thất bại... đặt nó vào một ngăn kéo của tâm hồn và đóng lại.. không phải để lãng quên mà là hãy xem nó như một trải nghiệm, một sắc thái vốn có của cuộc sống... Hãy mang theo bên mình những niềm vui, hạnh phúc và cả những yêu thương, ấm áp... để biết rằng cuộc sống đang cho ta rất nhiều điều tốt đẹp mà ta cần phải biết trân trọng và giữ gìn

Đón chào những giây phút đầu tiên của của năm 2010... Một sự khởi đầu mới cho một cuộc sống mới ý nghĩa hơn, hạnh phúc hơn. Chúc cho các mem của NIEMTIN có đủ mạnh mẽ, quyết tâm.. và tất nhiên không thể thiếu niềm tin.. để vượt qua bản thân và tìm lại được cuộc sống thật sự của mình

Có một câu nói thế này:
    Bất cứ khi nào trong vòng xoáy của cuộc đời, bạn cảm thấy không chịu đựng nổi và muốn từ bỏ, hãy nhớ rằng: Cuối mỗi con đường hầm đều có ánh sáng, sau những giọt nước mắt sẽ có những nụ cười, sẽ có cầu vồng cho những ngày mưa, vẫn còn có ai đó yêu thương bạn mỗi ngày trong cuộc đời này. Bạn sẽ không bao giờ phải vượt qua con đường hầm đó một mình, vì sẽ có người đến bên bạn và chia sẻ cùng bạn những nụ cười và cả những giọt nước mắt :2:

Và bây giờ.. đón chào năm mới 2010 tràn ngập niềm vui và ấm áp nhé!

[YOUTUBE="6uWuTaqo4kE"]Happy New Year to NIEMTIN[/YOUTUBE]
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Chúc toàn thể ae niềm tin, sang năm mới, không ai như em nữa...
    một ngày nào đó, diễn đàn này sẽ thuộc về những người không biết đến thuốc phiện là gì, chỉ toàn niềm vui và tiếng cười!!!
    Chúc tukoi sang năm mới cai nghiện thành công

Mọi người năm mới khởi đầu mới ... và bước vào cuộc chiến với bản thân nhé ... ko đc thử lại dù chỉ mới là ý nghĩ thoáng wa ^^ . Mình chúc các anh thành công

năm mới vui vui cả nhà
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Năm mói !ko khai năm cũ....hì hì

:d:d môt năm moi đến đem theo bao nhiêu niêm tin và hy vong,ae nhà minh hãy cung nhau đông long lât đổ đế chế nhà mt,tạo dưng 1 cuoc sông mới vui vẻ ,lành manh.phia truoc cac ban là 1 bâu troi tuoi sang

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Năm mới chúc mọi thành viên của diễn đàn có một niềm tin để vươn tới được những ước mơ, hoài bão và lấy lại được những gì mà mình đã đánh mất.

Trăm sự như ý, triệu sự như mơ, vạn sự bất ngờ, tỉ điều may mắn

Ps: DTT khai trương Nhật kí Niềm tin - Hy vọng rồi đó
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.