Page 25 of 43 FirstFirst ... 15232425262735 ... LastLast
Results 241 to 250 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by mizzlonely View Post
    Ngồi trước tấm gương sáng rọi vào đó mới thấy...
    Thân xác hơi gầy... nhưng đẹp zai
    :90:
    mìn tưởng you đẹp gái mừ????
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Đây chúc đằng ấy 1 tuần mới vui vẻ và không phải rơi thêm những giọt lệ sầu

Don't Cry
    Chú ý

Cái gì thế nhỉ, ko hiểu gì hết (x_x)
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Cái gì thế nhỉ, ko hiểu gì hết (x_x)
    Ha ha trẻ con sao hiểu được lớn chút nữa anh bảo .Chịu khó chăm sóc cây há miệng chờ sung của em đi ,khi nào nó đẻ cho anh một cây
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

@ Bống: Chuyện của chị cũng là vấn đề "muôn thuở" của dd. Nhok biết đây là sự lựa chọn khó khăn với chị... nhưng điều quan trọng bây giờ là nếu đã quyết định thì sẽ phải đi đến cùng với quyết định ấy mà ko hối hận. Nhok cũng không biết phải chia sẻ thế nào... thôi thì cả chị và anh ấy phải cùng cố gắng, mạnh mẽ lên chị... Cầu mong mọi chuyện sẽ tốt đẹp... sẽ ổn thôi chị Bống à... :09:

@ caydangtinhdoi: "đêm...bị vật thuốc lào ko ngủ đc thìa có" >>> Mỗi caydang là hiểu nhok thôi.. đừng nói ai biết nhá... :67:

@ binhthuongthoi: "Giá như thời gian có thể quay lại để tôi được gặp bạn lần nữa." >>> Thời gian không thể quay lại, nhưng con người có thể bắt đầu lại được. Quan trọng là người ta có muốn làm hay không thôi.

@ MrBem: "Cố gắng thay đổi bản thân và cố gắng làm lại và lấy lại những gì đã mất." >>> Cẩn thận Bem nhá, không khéo là mất luôn những gì đã có đấy ^^ Hehe.. đùa thôi.. chứ nhok ủng hộ Bem hết mình, đứng dậy thật vững và bước đi thật xa cho người ta "nể", Bem nhá! :38:

@ MagicianS: "Ngó mình lại trong gương - Tóc đã nhuốm màu sương" >>> Mới lấy vợ có vài ngày mà đã "già" lên thế cơ à, Magic? :35:

@ Nhok: híc híc... bệnh òi.. thuốc gì mà đắng khiếp... phải mau mau hết bệnh thôi... Cuối tuần phải đi bưng quả cho đám cưới nhỏ bạn mà bệnh thế này thì... :33: Có ai hem? cho nhok than thở chút đi... bệnh òi nè.. hehe :18:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

lâu òi ko vào, nhiều bài mới quá, đọc ko nỗi lun :88:
    chúc mọi người lun bình an vậy :06:
    1 phút tuyệt vời, 1 đời tuyệt vọng

Hờ hờ lại mất ngủ vào đây chơi với DTT
    :87::87::87::87:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

hôm nay tp HCM mưa lớn lắm. 2h sáng zoài uống thuốc ngủ chùm mền làm công chúa ngủ trong rừng thoai:88:

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    hôm nay tp HCM mưa lớn lắm. 2h sáng zoài uống thuốc ngủ chùm mền làm công chúa ngủ trong rừng thoai:88:
    Uống thuốc ngủ xong rồi chùm mền ngủ ... Nguy hiểm quá ! không biết hôm nay còn đc gặp bạn này nữa hay ko ?:76:
    .

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    Ơ ơ...... có cô bé nào đi lạc vào đây mờ vui tính thía nhẩy. công chúa ngủ trong rừng ko cần phải uống thuốc mờ. thui lèm tiểu thư ngủ trong mền đi cô bé :31: 2h sáng mờ vẫn cần đến thuốc ngủ hờ hờ...chắc tiểu thư có tâm bệnh đây.àh chắc tại trời mưa...vì ''đời từ muôn thủa tiếng mưa có vui bao giờ'' :41: thui đừng bùn nữa mờ :49:

Page 25 of 43 FirstFirst ... 15232425262735 ... LastLast