Page 26 of 43 FirstFirst ... 16242526272836 ... LastLast
Results 251 to 260 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Sau vài ngày chăm sóc, vườn của DTT được thế này đây, trình mọi người xem (^_^)

Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Cây đẹp nhể anh , em gửi cho anh ít cây giống để anh nuôi bò sữa
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    Uống thuốc ngủ xong rồi chùm mền ngủ ... Nguy hiểm quá ! không biết hôm nay còn đc gặp bạn này nữa hay ko ?:76:
    ko pek còn gặp ko mà em vẫn nhe răng cừoi với anh nè:06:
    Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    Ơ ơ...... có cô bé nào đi lạc vào đây mờ vui tính thía nhẩy. công chúa ngủ trong rừng ko cần phải uống thuốc mờ. thui lèm tiểu thư ngủ trong mền đi cô bé :31: 2h sáng mờ vẫn cần đến thuốc ngủ hờ hờ...chắc tiểu thư có tâm bệnh đây.àh chắc tại trời mưa...vì ''đời từ muôn thủa tiếng mưa có vui bao giờ'' :41: thui đừng bùn nữa mờ :49:
    nói 2h sáng vậy mà 3h mấy em mới ngủ 5h đã dậy đến giờ lun hjx:19:giờ nhìn con mắt y như gấu trúc:41:

Nếu mềnh không nghẹo ....thì mềnh đã không vật vờ như ma điên đến bây giờ chưa ngủ

Chán nhẩy:24:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

vẫn còn mình ta với ta
    ngày mai chắc đi massage mặt wá nhiều đêm ko ngủ hóc hác:23:

Chuyện chỉ nhỏ như con kiến thôi mà, sao bạn lại nói đi nói lại nhiều như vậy, giờ nó thành con voi đầu đàn rồi. Bạn chỉ biết trách móc mà không hiểu cho tớ, bạn nói "sẽ chẳng thằng nào yêu em thật lòng như anh yêu em đâu". Bạn yêu tớ thật lòng sao cứ để tớ phai lo lắng, cứ để tớ phải buồn vì bạn hết lần này đến lần khác. Bạn cằn nhằn vì tớ hay giúp người khác một cách mù quáng, bạn sợ tớ bị người khác lợi dụng vì tớ ngu ngơ và cả tin. Tớ biết, nhưng ở đời, không phải ai cũng xấu như bạn nghĩ đâu. Bạn có biết rằng tớ buồn thế nào vì tin nhắn của bạn "Con người em như vậy thì chỉ để lại cái phúc cho con cháu sau này thôi, chứ đời em không làm giàu được đâu, không có sự nghiệp lớn đâu". Bạn nghĩ tớ cần sự giàu có? Tớ cần một sự nghiệp vẻ vang? Bạn nhầm rồi. Ít ra hiện tại tớ bằng lòng với cuộc sống của tớ. Tớ có một gia đình, tớ có những người bạn, tớ có một công việc... Với tớ vậy là đủ!

Bạn nói tớ nặng lời thế nào tớ cũng không dám nói lại lúc này, bạn biết vì sao rồi đấy! Bạn có nghĩ rằng đến một lúc nào đó tớ sẽ chán nản, tớ sẽ bất cần, tớ sẽ hết muốn cố gắng nữa không?... Tớ biết là bạn cần tớ, bạn thực sự yêu tớ, vì tình yêu của bạn dành cho tớ mà tớ mới có thể cố gắng được đến ngày hôm nay. Bạn đừng biến tình yêu đó thành sự sở hữu. Tớ sợ!

Bạn sẽ chẳng bao giờ biết được những điều tớ đã nói ở đây. Tớ vẫn mong đợi và kỳ vọng ở bạn! CỐ!!!

Buồn vì bạn thật nhiều. Suy nghĩ thật nhiều! Đêm qua lại mất ngủ...

Thôi tớ đi làm. Hôm nay lại đi làm muộn... Chán! Dù sao cũng phải bắt đầu một ngày mới!

Đang buồn, đọc ngay được bài của chị Bống, lại càng buồn thêm, muốn sống thật yên bình mà xem chừng vẫn còn khó khăn lắm...

cao cao bên của sổ... có hai người yêu nhau... Niềm tin ơi hãy yên lặng... để hai người.... hun nhau :45:
    buồn thì nấu một món ăn ngon rồi hai người ngồi nhìn B nhé! :45:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    cao cao bên của sổ... có hai người yêu nhau... Niềm tin ơi hãy yên lặng... để hai người.... hun nhau :45:
    buồn thì nấu một món ăn ngon rồi hai người ngồi nhìn B nhé! :45:
    Làm như vậy có hết buồn được không Mag? Để B phải thử phương pháp này trước vậy, nếu hiệu quả thì nên nhân rộng ra cho mọi người làm theo nhỉ! Vừa "no" con mắt vừa không phải buồn, đúng là "nhất cử lưỡng tiện" còn gì.

Đời còn gì vui,còn ý nghĩa gì đâu khi mình lại là 1 người nghiện...
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Page 26 of 43 FirstFirst ... 16242526272836 ... LastLast