Page 29 of 43 FirstFirst ... 19272829303139 ... LastLast
Results 281 to 290 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

hjc hjc lâu ko lao động chân tay mà 3 hôm nay ngày nào cũng đập gạch >> mệt mỏi và đau nhức toàn thân :202:
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Hờ hờ thế là mình tuột xích

Anh hùng ko qua ải mĩ nhân.......hờ hờ
    " nghĩ đến đời mà rơi cả nước mắt
    nghĩ đến tình mà nhòa lệ con tim"
    huynh kiếm đâu cái hình jack ki chun này thế :31: em nhìn thấy cái hình này òy....nhưng hình chết. ko có cái đầu gật như bổ củi...Cụ này chắc phải đến nghìn năm tuổi nghẹo rùi cũng nên...:31:

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    Hờ hờ thế là mình tuột xích

Anh hùng ko qua ải mĩ nhân.......hờ hờ
    " nghĩ đến đời mà rơi cả nước mắt
    nghĩ đến tình mà nhòa lệ con tim"
    huynh kiếm đâu cái hình jack ki chun này thế :31: em nhìn thấy cái hình này òy....nhưng hình chết. ko có cái đầu gật như bổ củi...Cụ này chắc phải đến nghìn năm tuổi nghẹo rùi cũng nên...:31:
    Bạn lấy hình chân dung của mình post lên lung tung thế kha` kha` kha`
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

E hèm, chắc DTT sẽ ko tham gia diễn đàn nữa, bận học sáng chiều, chả chăm lo được gì cho diễn đàn cả, thui thì chúc mọi người mạnh khỏe, mạnh chí nhé (^_^)

Ps: Admin ơi, DTT xin rút khỏi diễn đàn, không tham gia nữa đâu, nhớ mọi người nhiều :onion-head-27:
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Mới phải đập gạch có 3 ngày mà đã kêu loạn lên rồi là sao EM.trước ANH còn ngồi đập đá nửa tháng mà còn ko kêu ca gì đây này hehe.:shake::shake::onion-head-24::onion-headn-25::onion-head-24:
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by DTT View Post
    E hèm, chắc DTT sẽ ko tham gia diễn đàn nữa, bận học sáng chiều, chả chăm lo được gì cho diễn đàn cả, thui thì chúc mọi người mạnh khỏe, mạnh chí nhé (^_^)

Ps: Admin ơi, DTT xin rút khỏi diễn đàn, không tham gia nữa đâu, nhớ mọi người nhiều :onion-head-27:
    Đồng chí này ra đi ,chẳng có lẽ để nhật ký của niềm tin bị bỏ ...nên chăng
    Chú ý

Cách đây hơn 9 tháng mình đi lúc nào cũng cắm mặt xuống đất , còn bây giờ mình có thể ngẩng cao đầu, sống thật vui vẻ cùng bạn bè và gia đình,thêm một chút tình yêu......... hazzzzzzzzzzzzzz thật hạnh phúc ,ko đi làm thì ở nhà chơi với trẻ con hàng xóm he he he
    Điều mà 10 năm qua ra đình mong mỏi
    Biết thế này mình bỏ matuy lâu rồi
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Mấy năm nay cứ lơ lửng trên mây,chân không chạm đất,tất cả niềm vui,nỗi buồn,hi vọng...chỉ xoay quanh 1 vấn đề:làm sao để phê?! Giờ đây khi đã tiếp đất bỗng nhiên thấy 1 cảm giác trống rỗng lạ lùng,vẫn biết là mình đang làm đúng nhưng sao vẫn có những lúc thấy buồn vô cớ,hay mình đã lơ lửng quá lâu nên giờ mới tiếp đất chưa lấy lại được thăng bằng? Thôi thì đành để thời gian trả lời vậy...Haizz...

Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

yêu đi...rồi cưới
    là hết đấy, ông mãnh ạ !!!
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

khi thăng bằng rồi? lại phải học đi đi được rồi lại phải học cách làm sao kg ngã. tl thấy sau mỗi lần cai lần nào cũng như lần nào kg khác gì 1 đứa trẻ học lại từng cái 1. cố gằng dần dần thôi tuấn_2.0 nhé đừng để bay lơ lửng nữa là ok.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Page 29 of 43 FirstFirst ... 19272829303139 ... LastLast