Page 20 of 43 FirstFirst ... 10181920212230 ... LastLast
Results 191 to 200 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

DTT ui hình như đổ nước sôi vào bình của hoa cây phát triển tốt lắm đó

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Đây là 3 cây ăn thịt DTT tự trồng nè, hôm nay đem ra khoe với mọi người :36:, cho xin ý kiến đi.

Ai ko biết vô tình tè bậy vào cây, liệu nó có cắn lun ko nhở DTT?

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

hay phết đấy DTT, độc nữa. trồng mấy loại này có mất công nhiều kg.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Hem, đặt trông chậu nước để lun có độ ẩm, rùi tắm nắng sáng, ... nhiêu đó (^_^), mới tậu thêm 1 chậu hố bẫy nữa, chừng nào em nó lớn DTT show hàng nhé

Ps: ngành liên quan đến cây nên trồng cho bít
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Cây nè là cây gì thía DTT.Bem cũng đang trồng 1 chậu cây nhưng mà là 1 chậu .......... Pin(Bem chỉ trồng nghịch thôi đấy nhá chứ k có ý đồ tàng trữ hay xử dụng gì đâu nha ^^ ) cây cũng cao dc khoảng 15cm rùi.mà k hiểu cây ý thì nó có ra hoa k nhỉ
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Dạo này cứ tối đến lại thấy buồn buồn ,quay ra máy tính ,quay vào lại nhìn thấy 2 ông bà tính khó ,chẳng biết làm gì vào chơi với cây há miệng chờ sung của DTT . Ước gì mình biến thành cây đó, ngồi đợi có con động vật mon men đến là bem.DTT ơi khi nào cây có chửa, đẻ cho anh 1 cây để anh nghiên cứu tính năng của nó để anh áp dụng vào thực tế nhá....:03::03:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

DTT, mr thik cái cây nắp ấm đó:03:

Mr thik cái theme mới của diễn đàn nữa:06:
    1 phút tuyệt vời, 1 đời tuyệt vọng

Ngẫm mình tội lỗi cũng nhiều
    Thôi thì sấm chớp búa rìu cũng cam..

Thôi cũng đành chịu ! Nhưng rất khó chịu khi nhìn và nghe thấy những thằng vô công .nó ngồi bình phẩm về những người nghiện như mình
    Chúng nó có biết đâu , những người nghiện như mình đang phải gồng lên để để cai, để từ bỏ matuy . Sao chúng nó không thử xuy nghĩ xem nghiện thuốc lá đã khó bỏ rồi,bỏ ma tuý còn khó hơn gấp ngàn lần , chán nói đến câu nếu như rồi,nhưng thật sự nếu mình ko một lần thử ,rồi xa ngã thì cỡ như chúng nó chẳng là gì ,số tiền mình chơi có thể để mua nhà chúng nó về làm cái WC nhà mình, chúng nó định làm rào cản để mình quay về ư ! chuyện nhỏ chẳng có gì có thể ngăn cản mình khi đã có
    niềm tin và hi vọng...
    Một chút bức xúc các bác đừng bem em

Phải cho nó phát vào mồm luôn và ngay cho nóng bạn à..
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

rồi dần dần cũng phải bơ đi mà sống thôi , chấp gì cho mệt mình làm mình chịu mà,có muốn cũng ai chịu thay mình được đâu. trước sau tl vẫn tiếc cho 1 lứa tầm tuổi như anh em mình MT thì quá nhiều thông tin thì kg có gì, để rồi khi biết MT là gì rồi....thì mới hiếu đã muộn và MT nó ghê gớm đáng sợ thế nào. càng va nhiều càng thấm cái sớ nhất chính là cảm giác khi dùng MT nó đem lại hix
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Bác Ninh cứ kệ tụi đó đi, rảnh quá ko có gì làm là bắt đầu đi quậy (+_+), hay là bác mua vài cây về chơi cho đỡ buồn (^_^)
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Page 20 of 43 FirstFirst ... 10181920212230 ... LastLast