Page 39 of 43 FirstFirst ... 293738394041 ... LastLast
Results 381 to 390 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    [/COLOR]

hợp rồi tan... vui rồi buồn.....hạnh phúc rồi chia lia......nhớ rồi đau khổ......hợp rồi tan
    cái chính là còn để lại trong nhau những gì .
    Đó chỉ là lý thuyết ....để lại trong nhau những gì thì chúa mới biết

Chúc Niềm tin tuần mới vui vẻ bình an
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Đó chỉ là lý thuyết ....để lại trong nhau những gì thì chúa mới biết

Chúc Niềm tin tuần mới vui vẻ bình an
    Chúa đôi khi còn chẳng biết :31: để lại trong nhau cái j ? thì nghĩ thử xem đã làm j .....cho nhau . hà cớ phải bận tâm.
    Chúc cho những ngày nắng.....chẳng bù cho những ngày âm u....buồn thiu

Đã sang ngày thứ 2 của 1 tuần mới.................tinh thần phấn chấn và cảm thấy yêu đời hơn....................... Cám ơn gia đình 1 lần nữa đã đặt niềm tin vào mình,đã cho mình thêm 1 cơ hội để thật sự có thể đi làm và kiếm tiền theo đúng nghĩa của nó.từ bh đến qua tết sẽ là 1 thử thách cho mình...................nếu giữ dc mình rời xa khỏi "cám dỗ" thì có thể cuộc đời của mình sẽ sang 1 trang mới.......................1 trang giấy trắng.................... và......................... mình sẽ cố gắng....................... vẽ lên 1 bức tranh muôn màu và thật thật là đẹp................
    .............CỐ LÊN TÔI ƠI............
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

cố lên Bem nhé phải ngon lành cành đào thi thoảng D D of cả nhà cùng vui chứ
    hôm đầu gặp bem bem với tuan2010 vừa cai được ít hôm quay đi quay lại từ hôm gặp nhau đã mấy tháng rùi
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Đã sang ngày thứ 2 của 1 tuần mới.................tinh thần phấn chấn và cảm thấy yêu đời hơn....................... Cám ơn gia đình 1 lần nữa đã đặt niềm tin vào mình,đã cho mình thêm 1 cơ hội để thật sự có thể đi làm và kiếm tiền theo đúng nghĩa của nó.từ bh đến qua tết sẽ là 1 thử thách cho mình...................nếu giữ dc mình rời xa khỏi "cám dỗ" thì có thể cuộc đời của mình sẽ sang 1 trang mới.......................1 trang giấy trắng.................... và......................... mình sẽ cố gắng....................... vẽ lên 1 bức tranh muôn màu và thật thật là đẹp................
    .............CỐ LÊN TÔI ƠI............
    lại chiến đấu với thử thách.....có thăng trầm thì hãy cố bình tâm mà chiến bem nhé ! "Cố gắng". Nói được,ko nhất thiết phải làm được....mà đã nói là phải làm...đc hay ko Hậu xét.
    tha thiết mong bem bình an .Ok

ở đời phải biết hai chữ " Chấp nhận" dù chua chát:alien-baby-6:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

một ngày buồn......... !
    một lần nữa niềm tin lại chết...... ! biết bao giờ mới bù đắp được sự mất mát này.???
    bạn tôi ơi.......... !
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Chẳng phải ai đó đã nói với mình là hãy quên đi tất cả để bắt đầu một khởi đầu mới đó sao? Vậy mà lại không muốn mình quên, lúc nào cũng nhắc để làm gì không biết. Không giúp mình quên thì cũng đừng bắt mình phải nhớ chứ! Đúng là “gia vị” càng ngày càng thấy mặn rồi, uống bao nhiêu nước vẫn chưa hết vị mặn chát là sao?
    Chẳng phải ai đó hiểu rất rõ chuyện của mình sao!? Đến những tin nhắn mình cũng cho đọc và muốn nhắn lại cho “họ” thế nào thì tùy còn gì! Vậy mà vẫn nghi ngờ, vẫn áp đặt và suy diễn cho mình những điều mình không hề làm. Là sao? Là sao???... Mới ngày hôm qua, chỉ có một buổi chièu vắng mặt đã nói rằng mình đi gặp “họ”. Mình đã nói thế nào rồi mà vẫn không hiểu hay cố tình không hiểu đây??? Mình đã thôi day dứt, thôi buồn và thôi suy nghĩ về chuyện đã qua rồi mà sao cứ muốn gợi lại, để làm gì đây???... Hay muốn dằn vặt mình???... Và còn một mớ chuyện linh tinh nữa chứ! Giận với dỗi! Mệt!... Tức!... Ấm ức!...
    Tự dưng hôm qua lại làm cốc cafe, đến 3h sang mới ngủ được. Lạ! Mình có mấy khi mất ngủ vì cafe đâu chứ! Không hiểu sao nữa!?
    Thôi kệ, buồn lại đi sả “sì tret” như hôm qua, hai chị em lượn từ hơn 10h sang đến 4h chiều mới về cơ quan! May không bị sếp mắng vì tội “te tởn” trốn làm lượn đi chơi.
    Trưa rồi đi ăn thôi, ăn nhiều bớt tức…

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Cancel!!!...
    Trời rét máu bơm lên não chậm cùng với dạo này hình như ăn uống thiếu muối iot lên người ta viết tiếng anh chẳng biết chữ này là chữ gì đành nhờ ông google dịch , cụm từ này nghĩa của nó là "Hãy quên em đi" tại sao ác vậy chứ xin lỗi 2 lần rồi , hay còn muốn lần 3 ko thể đc đâu, thôi đành quên vậy
    .

Page 39 of 43 FirstFirst ... 293738394041 ... LastLast