Page 31 of 43 FirstFirst ... 21293031323341 ... LastLast
Results 301 to 310 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Hiểu cái gì " hiểu như đà điểu"
    Hơ hơ ,không gặp thì nhớ , gặp thì chán ....chúng xiên liên tục . Chẳng có nhẽ?????????
    Ai hiểu chết liền:onion-head-24:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Anh em mình lại đi du nhập thứ màu trắng tinh khiết vào người để rồi lại bôi nhọ vào nhân cách của mình

rất thích câu này rất thấm thía.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    Anh em mình lại đi du nhập thứ màu trắng tinh khiết vào người để rồi lại bôi nhọ vào nhân cách của mình

rất thích câu này rất thấm thía.
    đó là bản tánh của con người mà thiên long luôn tò mò và cái gì càng cấm thì càng lao đầu vào , có ai nghiện mà ko biết nó là chất độc đâu nhưng vẩn lao vào như con thiêu thân ròi khi thoát ra được thì nhình lại chẳng còn lại gì ngoài tấm thân tàn ma dại.
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Quote Originally Posted by nguoi_vo_hinh View Post
    đó là bản tánh của con người mà thiên long luôn tò mò và cái gì càng cấm thì càng lao đầu vào , có ai nghiện mà ko biết nó là chất độc đâu nhưng vẩn lao vào như con thiêu thân ròi khi thoát ra được thì nhình lại chẳng còn lại gì ngoài tấm thân tàn ma dại.
    Cũng chuẩn , nhưng vẫn phải chỉnh ....mềnh cũng gần thoát ra đc rồi nhìn lại tấm thân 70 kg, nhưng khi nào ngỏm thì chắc ko bao giờ thành con ma dại he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Cũng chuẩn , nhưng vẫn phải chỉnh ....mềnh cũng gần thoát ra đc rồi nhìn lại tấm thân 70 kg, nhưng khi nào ngỏm thì chắc ko bao giờ thành con ma dại he he
    như thế nào mới có thể gọi là đã thoát ra được , 1 khi còn sống thì cơ hội tái nghiện vẩn có thể đến bất cứ lúc nào , ở đời ko có gì mà ko thể xảy ra
    tuần trước vào nhiệt đới tái khám gặp 1 ông cụ già râu tóc bạt phơi chống gậy đi vào đó nộp sỗ tái khám hỏi ra là đã trên 70 tuổi và đang điều trị hiv .

Mình và người yêulại một lần nữa vượt cạn ,anh thương mình lắm mà ko jiup gì đc cho mình , anh cảm ơn những người phụ nữ như mình ,luôn cho người nghiện như bọn anh những cơ hội để làm lại , Anh mong rằng lần này người yêu của mình vượt qua đc cám dỗ để cho mình đc hạnh phúc
    Hãy gắng lên mình nhé

Anh lại tượt lô rồi , tưởng là đen tình đỏ bạc thế mờ chán thế
    .

admin ơi sao đưa mình vào danh sách nhìu chuyện mà ko đưa nhóc vào vậy thật là bất công quá :114:
    đau lòng quá đi NVh là người ít nói nhất mà lại :43:

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

admin ơi sao đưa mình vào danh sách nhìu chuyện mà ko đưa nhóc vào vậy thật là bất công quá :114:
    đau lòng quá đi NVh là người ít nói nhất mà lại :43:
    Sự thật là như vậy muh :16:

Hay là cho thêm nhok vào danh sách đó cho đông đủ nha :28:

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Sự thật là như vậy muh :16:

Hay là cho thêm nhok vào danh sách đó cho đông đủ nha :28:
    nhóc phải đứng đầu danh sách nhìu chuyện mới đúng chứ :112: nhóc là trùm nhìu chuyện mà :122:

nhóc phải đứng đầu danh sách nhìu chuyện mới đúng chứ :112: nhóc là trùm nhìu chuyện mà :122:
    rất đúng a ha:onion-head-24:
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Page 31 of 43 FirstFirst ... 21293031323341 ... LastLast