Page 21 of 43 FirstFirst ... 11192021222331 ... LastLast
Results 201 to 210 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by Mr_6th View Post
    DTT, mr thik cái cây nắp ấm đó:03:
    Vậy chừng nữa chở Mr đi xem cây nhé (^_^)
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Cây nè là cây gì thía DTT.Bem cũng đang trồng 1 chậu cây nhưng mà là 1 chậu .......... Pin(Bem chỉ trồng nghịch thôi đấy nhá chứ k có ý đồ tàng trữ hay xử dụng gì đâu nha ^^ ) cây cũng cao dc khoảng 15cm rùi.mà k hiểu cây ý thì nó có ra hoa k nhỉ
    Đây là loại cây nắp ấm. Cây ăn thịt hiện giờ có 4 loại chính:

Họ nắp ấm:

Họ hố bẫy

Họ bắt ruồi

Họ trường lệ

Ps: vài tấm cho mọi người tham khảo (^_^)

2:20am

Không có người thức đêm ở dd có nghĩa là mọi người đang ngủ ngon lắm đây ^^ Cầu mong bình yên sẽ ở lại trong mỗi con người, mỗi cuộc đời, mỗi số phận của mem NIEMTIN... và cho cả nhok nữa ^^

............................ Đêm .......................... Lặng .............................

Lâu lâu thức đêm lại vào NIEMTIN mà spam.. hê hê... thích thật! :18:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

buồn hụt hẫn gần như sụp đổ
    đêm nào cũng thức trắng
    1 ngày dường như ngủ dc 2-3 tiếng là cao hjx

Ý, có thành viên mới :89:

Nhật ký!!? Tôi đang buồn, cô đơn và bế tắc khủng khiếp. Dẫu rằng những gì tôi gây ra, hậu quả tôi phải gánh chịu. Trong cái thế giới thực ồn ào, bon chen đến ngẹt thở này, tôi biết chia sẻ cùng ai?? Vậy thôi, nói ra cho nhẹ lòng với những người bạn Niềm tin vậy ... haizz

Quote Originally Posted by save_me View Post
    Nhật ký!!? Tôi đang buồn, cô đơn và bế tắc khủng khiếp. Dẫu rằng những gì tôi gây ra, hậu quả tôi phải gánh chịu. Trong cái thế giới thực ồn ào, bon chen đến ngẹt thở này, tôi biết chia sẻ cùng ai?? Vậy thôi, nói ra cho nhẹ lòng với những người bạn Niềm tin vậy ... haizz
    save_me đã nói ra điều gì đâu? mà bây giờ đã nhẹ lòng chưa? cuộc sống mà, có bao giờ trọn vẹn đâu... những lúc như thế này để biết mình cần cố gắng hơn và trân trọng những phút giây có ý nghĩa hơn.
    Niềm Tin luôn bên Save_me, chắc chắn là như vậy... chúc Save_me tìm lại được cân bằng và niềm vui đến
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    buồn hụt hẫn gần như sụp đổ
    đêm nào cũng thức trắng
    1 ngày dường như ngủ dc 2-3 tiếng là cao hjx
    một ngày ngủ được 2-3 tiếng là niềm mơ ước rồi sadlove ạ, rồi mỗi ngày một khác, cố gắng lên nhé...
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

ngủ ngon nha mọi người:01:
    ngủ sớm đi tốt cho sức khỏe:84:
    1 phút tuyệt vời, 1 đời tuyệt vọng

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    một ngày ngủ được 2-3 tiếng là niềm mơ ước rồi sadlove ạ, rồi mỗi ngày một khác, cố gắng lên nhé...
    2-3 tiếng mà ko dc thẳng giấc
    dạo này nhiều chuyện buồn wa
    không biết khi nào dc 2 chữ "bình yên"

Page 21 of 43 FirstFirst ... 11192021222331 ... LastLast