Page 11 of 43 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast
Results 101 to 110 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Thế nhok tưởng mình nhớn lắm rùi hay sao ?
    Không có việc j khó ... chỉ sợ tiền ko nhiều

Quote Originally Posted by nghien20nam View Post
    Thế nhok tưởng mình nhớn lắm rùi hay sao ?
    Dạ thưa... nhok chẳng dám lớn với ai trong cái dd này đâu ạ... tự đặt nick mình là "nhóc" có nghĩa là nhok đã hạ mình xuống 1 bậc khi bước chân vào dd rồi đấy ạ!

Chỉ là có chút tâm trạng nên thế thôi... phải chi nhỏ thêm chút nữa.. để ko biết gì... để ko biết cuộc sống mệt mỏi thế nào... haizz...
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Em mới vào dd được 2 tháng nhưng đã cảm thấy rất thân thiết với anh. Mấy hôm nay ít thấy anh online, thấy lo... rồi cuối cùng anh cũng nói cho em biết chuyện gì đã xảy ra.

Anh biết cảm giác lúc đó của em thế nào không? Tự dưng nước mắt cứ chảy ra!... Buồn vô cùng!...

Anh cũng đang cố gắng rất nhiều, em biết! và em hy vọng anh sẽ vượt qua được!...

Cố gắng anh nhé! Vì gia đình tuyệt vời của anh, vi những người đã tin tưởng và yêu thương anh! Em tin rằng anh sẽ làm được!

Em chỉ biết nói với anh như vậy thôi, nỗi buồn cùng với thời gian sẽ qua đi... Rồi tất cả chúng ta, sẽ ổn thôi mà, phải không anh?

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Dạ thưa... nhok chẳng dám lớn với ai trong cái dd này đâu ạ... tự đặt nick mình là "nhóc" có nghĩa là nhok đã hạ mình xuống 1 bậc khi bước chân vào dd rồi đấy ạ!

Chỉ là có chút tâm trạng nên thế thôi... phải chi nhỏ thêm chút nữa.. để ko biết gì... để ko biết cuộc sống mệt mỏi thế nào... haizz...
    Thế nhok chưa biết cuộc sống là mâu thuẫn , là đối kháng à ? Có như thế mới là cuộc sống , nhok à , vì ko vượt đc những khó khăn đó nên mới có những mem của dd này ......

Quote Originally Posted by bongvarau View Post
    Em mới vào dd được 2 tháng nhưng đã cảm thấy rất thân thiết với anh. Mấy hôm nay ít thấy anh online, thấy lo... rồi cuối cùng anh cũng nói cho em biết chuyện gì đã xảy ra.

Anh biết cảm giác lúc đó của em thế nào không? Tự dưng nước mắt cứ chảy ra!... Buồn vô cùng!...

Anh cũng đang cố gắng rất nhiều, em biết! và em hy vọng anh sẽ vượt qua được!...

Cố gắng anh nhé! Vì gia đình tuyệt vời của anh, vi những người đã tin tưởng và yêu thương anh! Em tin rằng anh sẽ làm được!

Em chỉ biết nói với anh như vậy thôi, nỗi buồn cùng với thời gian sẽ qua đi... Rồi tất cả chúng ta, sẽ ổn thôi mà, phải không anh?
    không biết thằng nào làm cho em bống nhà ta khóc.anh mà biết tát cho nó rúm mặt
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by nghien20nam View Post
    Thế nhok chưa biết cuộc sống là mâu thuẫn , là đối kháng à ? Có như thế mới là cuộc sống , nhok à , vì ko vượt đc những khó khăn đó nên mới có những mem của dd này ......
    cái này anh đúng, chính những lúc khó khăn, bế tắc..... muốn chết hơn muốn sống chính là lúc khó vượt qua được cám dỗ của muatuy nguy hiểm là ở đấy biết làm sao những lúc như vậy mà cuộc sống thì kg thiều gì những lúc như thế dòng đời.....? quá bon chen lừa dối khó lường.
    hôm qua ta có mọi thứ vậy mà hôm nay kg còn gì...hóa ra mọi thứ chỉ là phụ tiền là chính buồn ơi...
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

E hèm, trang này thấy tâm trạng "không vui" hơi bị nhiều . Thật ra "nhớn" hay "không nhớn" thì tùy mỗi người thôi. Nhưng nhóc có lí giải việc đặt nick là Nhoc làm DTT không đồng tình. Không có lí do gì mà mình phải tự hạ thấp mình cả. Thú thật trong diễn đàn này, DTT chỉ có lớn tuổi hơn Quỳnh Anh à. Nhưng mọi người thấy DTT có "nhớn" hay không thì hên xui . Chỉ cần sống thật với mình và không làm gì hổ thẹn là OK rùi. Còn chuyện đời ... Thienlong nói "cuộc sống là mâu thuẫn , là đối kháng" không sai. Khó khăn của người này khác người kia song vượt qua khó khăn là rất tuyệt vời. Với lại đừng quan trọng hóa những gì người ta nghĩ về mình. Vì con người ta được đánh giá qua sức mạnh của "đối thủ"

Ps: vui vẻ lên nào, yêu mọi người nhìu lắm lắm

Các cô các chú cứ nói mãi về tuổi anh khóc bi h , hu hu hu ........ , ko bàn về tuổi nữa , nhớ chưa ??????????? Ko là anh ứ chơi với các e nữa đâu.

http://www.nhaccuatui.com/m/mV9pZxgL-a

Ngày hôm qua cơn gió kia cũng làm anh tái tê đêm dài
    Ngày hôm qua anh đớn đau khi tình yêu xưa bay đi mất
    Anh đã mơ đến phép màu anh đã mơ đến điều thần tiên
    Rồi hôm nay em đến đây cho lòng anh bỗng vui thật nhiều
    Rồi hôm nay em đến đây mang tình yêu như anh mong ước
    Anh đã thấy rất yên bình
    Anh đã vui như là trẻ thơ khi người bên anh
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by DTT View Post
    E hèm, trang này thấy tâm trạng "không vui" hơi bị nhiều . Thật ra "nhớn" hay "không nhớn" thì tùy mỗi người thôi. Nhưng nhóc có lí giải việc đặt nick là Nhoc làm DTT không đồng tình. Không có lí do gì mà mình phải tự hạ thấp mình cả. Thú thật trong diễn đàn này, DTT chỉ có lớn tuổi hơn Quỳnh Anh à. Nhưng mọi người thấy DTT có "nhớn" hay không thì hên xui . Chỉ cần sống thật với mình và không làm gì hổ thẹn là OK rùi. Còn chuyện đời ... Thienlong nói "cuộc sống là mâu thuẫn , là đối kháng" không sai. Khó khăn của người này khác người kia song vượt qua khó khăn là rất tuyệt vời. Với lại đừng quan trọng hóa những gì người ta nghĩ về mình. Vì con người ta được đánh giá qua sức mạnh của "đối thủ"

Ps: vui vẻ lên nào, yêu mọi người nhìu lắm lắm
    Đối thủ của DTT là j thế ? cho a biết xem nào ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Page 11 of 43 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast