Page 16 of 43 FirstFirst ... 6141516171826 ... LastLast
Results 151 to 160 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    Anh vẫn đang cố gắng để làm sao xứng đáng với viên chống tái
    Và trong cuộc hành trình trở về anh luôn mang theo bên mình viên thuốc đó
    đến 1 lúc, hay 1 thời điểm nào đó ninh sẽ thấy viên chống tái kg còn quá quan trọng nữa, đến lúc đó hãy dũng cảm mà bước đi tiếp 1 mình. thuốc là cần thiết nhất là thời gian đầu sau cắt cơn, và thời gian mới tái hòa nhập cộng đồng những cũng đâu uống cả đơi được. kg lên quá phụ thuộc vào 1 cái gì cả,có vài bạn trong D D tl biết sau hơn 2 năm uống chống tái, nghỉ uống cái chơi lại ngay
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Anh vẫn đang cố gắng để làm sao xứng đáng với viên chống tái
    Và trong cuộc hành trình trở về anh luôn mang theo bên mình viên thuốc đó
    "Thuốc chống tái" hết nhiệm vụ và không còn tác dụng với Cua rồi.
    Giờ Cua đã bắt đầu một cuộc sống mới, một công việc mới... và một khởi đầu mới...
    "Thuốc chống tái" sẽ vẫn luôn ở bên Cua, dõi theo mọi cố gắng và nỗ lực của Cua!
    Chúc Cua thành công!

Quote Originally Posted by Bống View Post
    "Thuốc chống tái" hết nhiệm vụ và không còn tác dụng với Cua rồi.
    Giờ Cua đã bắt đầu một cuộc sống mới, một công việc mới... và một khởi đầu mới...
    "Thuốc chống tái" sẽ vẫn luôn ở bên Cua, dõi theo mọi cố gắng và nỗ lực của Cua!
    Chúc Cua thành công!
    Hơ hơ đó là nhiệm vụ .Hóa ra là mình bị hoang tưởng
    Mà ko biết ai giao cho cái nhiệm vụ đó nhỉ?.THAY MẶT MÌNH CẢM ƠN HỌ HỘ CÁI NHÉ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Hơ hơ đó là nhiệm vụ .Hóa ra là mình bị hoang tưởng
    Mà ko biết ai giao cho cái nhiệm vụ đó nhỉ?.THAY MẶT MÌNH CẢM ƠN HỌ HỘ CÁI NHÉ
    Chẳng cần phải ai giao cả, thấy cần phải làm như vậy nên nó trở thành nhiệm vụ thôi! Cũng chẳng phải cảm ơn làm gì...
    Thấy buồn vì một người!!!

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Chẳng cần phải ai giao cả, thấy cần phải làm như vậy nên nó trở thành nhiệm vụ thôi! Cũng chẳng phải cảm ơn làm gì...
    Thấy buồn vì một người!!!
    Thôi để anh lập một cái Cua gia trang rồi anh em mình vào đó .Chứ ở đây làm phiền mọi người
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Hơ hơ hơ, mọi người đi đâu hết rồi, nhật kí bị ế, hu hu hu
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Buồn nhể . Hum qua đi Móng Cái mọi người đi chơi còn mềnh trèo lên cây chứng cá vặt quả ăn rồi nói chuyện với mấy con bọ ngựa
    Đây liệu có phải triệu chứng của căn bệnh trầm cảm " Nguy hiểm quá "
    .

Buồn nhể . Hum qua đi Móng Cái mọi người đi chơi còn mềnh trèo lên cây chứng cá vặt quả ăn rồi nói chuyện với mấy con bọ ngựa
    Đây liệu có phải triệu chứng của căn bệnh trầm cảm " Nguy hiểm quá "
    Pó hand với anh luôn,em chỉ dám nói chuyện với thạch sùng thôi!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by buochut View Post
    Pó hand với anh luôn,em chỉ dám nói chuyện với thạch sùng thôi!!!
    Ku cũng giống anh thik nói chuyện với thạch sùng . Cái ngày anh vẫn còn bị gia đình quản cả ngày chỉ nói chuyện với hai con sạch sùng
    Một hôm anh hỏi nó mày có cái đuôi lợi hại nhỉ đứt rồi lại mọc được . Nó trả lời lòi giống nhà tao khi sinh ra đã được trang bị cái đó để sinh tồn .Còn loài người chúng mày khi sinh ra cũng được trang bị lòng tin và nhân phẩm để bước vào đời nếu mày đánh mất 2 thứ đó thì xã hội sẽ tẩy chay mày
    Nó kêu tẹc..tẹc lắc đầu rồi bỏ đi mất. Em bảo thế có đau không ?
    Chú ý

Vung Than: Ê thạch sùng, rảnh ko?
    Sùng: Có, mún gì?
    Than: Hỏi mày chút, sao mày có cách làm đui đứt rùi mọc lại hay vậy?
    Sùng: Bí mật nhưng bị mất rùi
    Than: Bật mí đi
    Sùng: ...
    Than:
    Sùng:
    Than:
    Sùng:
    Than:
    Sùng:
    Than:
    Sùng:
    Than:
    Sùng: Thôi đc rùi, ta sẽ truyền cho ngươi "Mọc đuôi" chân kinh
    Than:
    Sùng: Trước tiên xem cái gì không phải cái đuôi thì cắt
    Than:
    Sùng:
    Than: ............... Á
    Sùng: Ý quên, không cắt cũng ko sao

Ps: chỉ vui thui, anh Than đừng đánh em, hu hu hu
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Page 16 of 43 FirstFirst ... 6141516171826 ... LastLast