Page 23 of 43 FirstFirst ... 13212223242533 ... LastLast
Results 221 to 230 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by buochut View Post
    Ka ka ...bạn lo gì chứ,ông ý nói là "dụng" chứ có phải "rụng" đâu,mà "dụng" có nghĩa là dùng,chắc ổng sắp đc dùng vào việc gì đó thui mừ..

Mà tôi thấy nhân sinh quan của bạn thay đổi quá nhiều đấy,có lẽ là do "khoảng lặng" chăng!?
    Cái thèng này biết mà không giấu cho anh , lại còn phô ra khà khà
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Giá như thời gian có thể quay lại để tôi được gặp bạn lần nữa.
    Tôi đi tìm tôi!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    2:20am

Không có người thức đêm ở dd có nghĩa là mọi người đang ngủ ngon lắm đây ^^ Cầu mong bình yên sẽ ở lại trong mỗi con người, mỗi cuộc đời, mỗi số phận của mem NIEMTIN... và cho cả nhok nữa ^^

............................ Đêm .......................... Lặng .............................

Lâu lâu thức đêm lại vào NIEMTIN mà spam.. hê hê... thích thật! :18:
    đêm...bị vật thuốc lào ko ngủ đc thìa có..nhóc cứ thật thà đi,mọi người luôn ở bên nhóc mờ.:45:

Quote Originally Posted by binhthuongthoi View Post

Cuộc sống mà có giá như... cái ở đằng sau thì nó phải vài ba trang sách
    :90:
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Quote Originally Posted by binhthuongthoi View Post
    phải chăng bạn đang đi tim lại chính mình?tại sao ko tìm ở tương lai?mà lại tim trong quá khứ vậy bạn?hãy tìm ở tưong lai để thấy mình đc trải nghiệm,để lên một tầm cao mới,để nhìn lại quá khứ,để bạn đc mỉm cười mà nghĩ răng:Bình thường thui.bạn nhé!.................."Thép đã tôi thế đó"......

Đường xa mệt mỏi . Có ai đồng hành cùng... tôi... không....????:81:có ai ko?????:81:

Chẳng có lẽ lại đầu hàng số phận:17:
    Chán nhẩy:24:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    Đường xa mệt mỏi . Có ai đồng hành cùng... tôi... không....????:81:có ai ko?????:81:

Chẳng có lẽ lại đầu hàng số phận:17:
    Chán nhẩy:24:
    :90: Có thèng em đây.......lên đuờng thui a. xem nè: Ta đây mờ đầu hàng àh?hỡi thèng số phận kia,hãy đợi đấy.vốn dĩ số phận ta ko phải như thế......
    " cho a một liều thuốc tinh thần đó,uống đi rùi ăn,êm ta cùng tiến.....":31:

Thực sự thấy mệt mỏi! Thực sự cảm thấy không đủ sức để cố gắng được nữa rồi! Tất cả lại giờ lại bắt đầu lại từ đầu... Còn bao nhiêu lần "bắt đầu lại" nữa đây??? Chẳng lẽ cứ mãi như vậy? Chẳng lẽ sự việc đó nó cứ như một chu trình không đều đặn. Chẳng biết lúc nào nó sẽ đến. Rồi khi nó đến lại viện đủ lý do để biện hộ, mà lý do nào cũng được liệt vào hàng... có lý!

Còn phải bao nhiêu cái "bắt đầu lại" nữa đây? Lần 1, lần 2, lần 3... lần n... Quay đi tính lại, thời gian thì cứ trôi đi, quẩn quanh mãi với MT được sao? Chẳng lẽ phải chấp nhận sống chung với MT cả đời, để rồi gây đau khổ cho tất cả những người đã thương yêu mình...

R ah! Em không biết phải nói gì với anh nữa. "Anh hãy cố gắng làm lại một lần nữa" ư? Câu đó em đã nói quá nhiều! "Anh hãy vì mẹ, vì em" ư? Dường như câu này em cũng đã nói rồi! Tất cả những gì cần nói em đã nói hết với anh, sao anh không hiểu?

Lại tặc lưỡi một lần nữa… Thôi thì!... Lại một lần nữa, chỉ em biết, chỉ em và anh!!!

Buồn quá chẳng biết làm gì lại vào cái “Niềm tin và Hy vọng” của DDT xả stress. Mong rằng sẽ có được một chút Niềm tin để tiếp tục Hy vong!!!

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Thực sự thấy mệt mỏi! Thực sự cảm thấy không đủ sức để cố gắng được nữa rồi! Tất cả lại giờ lại bắt đầu lại từ đầu... Còn bao nhiêu lần "bắt đầu lại" nữa đây??? Chẳng lẽ cứ mãi như vậy? Chẳng lẽ sự việc đó nó cứ như một chu trình không đều đặn. Chẳng biết lúc nào nó sẽ đến. Rồi khi nó đến lại viện đủ lý do để biện hộ, mà lý do nào cũng được liệt vào hàng... có lý!

Còn phải bao nhiêu cái "bắt đầu lại" nữa đây? Lần 1, lần 2, lần 3... lần n... Quay đi tính lại, thời gian thì cứ trôi đi, quẩn quanh mãi với MT được sao? Chẳng lẽ phải chấp nhận sống chung với MT cả đời, để rồi gây đau khổ cho tất cả những người đã thương yêu mình...

R ah! Em không biết phải nói gì với anh nữa. "Anh hãy cố gắng làm lại một lần nữa" ư? Câu đó em đã nói quá nhiều! "Anh hãy vì mẹ, vì em" ư? Dường như câu này em cũng đã nói rồi! Tất cả những gì cần nói em đã nói hết với anh, sao anh không hiểu?

Lại tặc lưỡi một lần nữa… Thôi thì!... Lại một lần nữa, chỉ em biết, chỉ em và anh!!!

Buồn quá chẳng biết làm gì lại vào cái “Niềm tin và Hy vọng” của DDT xả stress. Mong rằng sẽ có được một chút Niềm tin để tiếp tục Hy vong!!!
    Theo anh nghĩ cai nghiện chỉ có bắt đầu chứ không bao giờ kết thúc
    Lúc naỳ bạn của em rất cần có em bên cạnh .cố gắng giúp anh ấy bắt đầu em nhé
    .

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    phải chăng bạn đang đi tim lại chính mình?tại sao ko tìm ở tương lai?mà lại tim trong quá khứ vậy bạn?hãy tìm ở tưong lai để thấy mình đc trải nghiệm,để lên một tầm cao mới,để nhìn lại quá khứ,để bạn đc mỉm cười mà nghĩ răng:Bình thường thui.bạn nhé!.................."Thép đã tôi thế đó"......
    Tôi đang trên con đường đi đến tương lai, nhưng tất cả với tôi bây giờ chỉ là "bình thường thôi" vì tôi đã không còn bạn ấy bên mình nữa rồi.
    Cảm ơn vì đã chia sẻ!
    Tôi đi tìm tôi!

Page 23 of 43 FirstFirst ... 13212223242533 ... LastLast