Page 3 of 43 FirstFirst 1234513 ... LastLast
Results 21 to 30 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

anh TL dang tuong tu* roj` benh. nang y':1:

hixhix.. mấy ngày ko online mà nhớ NIEMTIN quá... giờ về lại thấy vui vui.. hehe

@ thienlong: tl có bệnh tương tư chắc luôn... Có gì thì khai thật ra đi... để cả nhà cùng nhau giải quyết giúp cho này..
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

năm mới rồi mà tl vẫn hay nghĩ tới chuyện cũ làm gì cho buồn thêm ra, ngọc thấy tl đang tự làm khổ tâm hồn mình đó tl ạ. Cố gắng lên, phía trước còn rất nhiều thứ để tl cố gắng và thực hiện đó, cuộc sống này tình yêu ai cũng cần tới nhưng tình yêu không phải là tất cả đâu tl, tình yêu không phải là thứ bất biến cũng không phải là cái tồn tại vĩnh viễn, nó có thể thay đổi và trưởng thành, vậy nên trưởng thành về tâm hồn hơn một chút tl nhé. Năm mới ngọc chúc tl điều đó thôi!

100k ...
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

@ tho ngoc_q9: lâu rùi không được nói chuyện với tho ngoc trên chatbox... chắc là ko vào dd cùng lúc với nhau.. hihi.. tho ngoc ăn tết vui hem? có gì mới nhớ phải khai báo đấy nhé

@ DTT: có chuyện gì với 100k thế DTT?
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Năm này mới làm được 100k
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Ngày thứ n...
    Sức khỏe bình thường
    Tinh thần đã đi đến chỗ bánh bơ mũ phớt
    ....
    Cứ mãi thế này thì thật là tốt!!! buồn vui như gió thoảng qua... tất cả cho vào dĩ vãng, coi như là mất hết, làm lại từ đầu, le lói 1 còn đường xxx

Cố lên Tu, rồi mọi chuyện sẽ qua. Phía sau đường hầm, chắc chắn là ánh sáng!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

hix hix vẫn chưa hiểu ý anh DTT

Page 3 of 43 FirstFirst 1234513 ... LastLast