Page 36 of 43 FirstFirst ... 263435363738 ... LastLast
Results 351 to 360 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    có lẽ chỉ đi tìm thôi ko đủ......mà còn phải biết cách tìm nữa. ...he he tóm lại là nó trốn ở đâu nhể...
    Trốn lên mây....ko chịu đc nhiêt cám dỗ thì anh em mình lên cung trăng cưỡi trâu với cuội...mai vào yên tử anh em mình đi cáp treo
    Cấm không đc mang theo hạt giống
    :alien-baby-8:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Béo hiểu ? Cao siêu quá chăng ? Ảo tung chảo ......
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Thấy buồn, thấy thất vọng về cách nghĩ của một người mình rất yêu quý! Tình cảm con người là gì mà có thể dễ dàng thay đổi đến vậy???
    Thấy buồn, thấy thất vọng về cách sống của một người. Mình cũng không lo được nữa rồi!!!
    Thôi thì, ai cũng có cách sống của mình. Mình không thể giúp được người ta hết buồn nhưng người khác có thể làm được thì hãy để người đó làm đi.
    Chỉ mong một điều, lòng tốt hãy đặt đúng chỗ, nếu không người ta vừa có thể quay lại lợi dụng được lòng tốt của mình vừa có thể quay đi mà chửi mình "đồ ngu!"
    Vậy thôi, bực mình quá! Chúc vui!
    ai làm chị bông buồn vậy hừ
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Thấy buồn, thấy thất vọng về cách nghĩ của một người mình rất yêu quý! Tình cảm con người là gì mà có thể dễ dàng thay đổi đến vậy???
    Thấy buồn, thấy thất vọng về cách sống của một người. Mình cũng không lo được nữa rồi!!!
    Thôi thì, ai cũng có cách sống của mình. Mình không thể giúp được người ta hết buồn nhưng người khác có thể làm được thì hãy để người đó làm đi.
    Chỉ mong một điều, lòng tốt hãy đặt đúng chỗ, nếu không người ta vừa có thể quay lại lợi dụng được lòng tốt của mình vừa có thể quay đi mà chửi mình "đồ ngu!"
    Vậy thôi, bực mình quá! Chúc vui!
    Anh có lỡ mắng Bống thì B cũng đừng có buồn nhé . Nhưng chắc anh ko phải là ng làm B buồn . Thôi bỏ đi B à , buồn có được j đâu ???????? Chúc ng khác vui thì mình phải vui trước , em nhé .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Anh có lỡ mắng Bống thì B cũng đừng có buồn nhé . Nhưng chắc anh ko phải là ng làm B buồn . Thôi bỏ đi B à , buồn có được j đâu ???????? Chúc ng khác vui thì mình phải vui trước , em nhé .
    Có người đã nói với em "hãy sống vì bản thân mình trước thì mới có thể vì mọi người được", em thấy đúng vì từ trước đến giờ em toàn sống theo phương châm ngược lại, và em đã sai!
    Anh và mọi người cũng đã khuyên em rất nhiều, cũng đã vui chung niềm vui của em, buồn cùng nỗi buồn của em. Cảm ơn anh và mọi người nhiều lắm!
    Chúc anh luôn có một cuộc sống nhiều niềm vui và hạnh phúc!

Hì, em không buồn vì bị anh mắng đâu ạ! Và 100% là anh không phải người làm cho em buồn. Mọi chuyện đã qua, và em đã trở lại là chính em. Em vui anh ạ!!!:12:

Có người đã nói với em "hãy sống vì bản thân mình trước thì mới có thể vì mọi người được", em thấy đúng vì từ trước đến giờ em toàn sống theo phương châm ngược lại, và em đã sai!
    Anh và mọi người cũng đã khuyên em rất nhiều, cũng đã vui chung niềm vui của em, buồn cùng nỗi buồn của em. Cảm ơn anh và mọi người nhiều lắm!
    Chúc anh luôn có một cuộc sống nhiều niềm vui và hạnh phúc!

Hì, em không buồn vì bị anh mắng đâu ạ! Và 100% là anh không phải người làm cho em buồn. Mọi chuyện đã qua, và em đã trở lại là chính em. Em vui anh ạ!!!:12:
    Lâu rồi mới thấy ku Bống vui vẻ như vậy. Hãy là chính mình em nhé.

:29::29::29::29::29:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post
    Lâu rồi mới thấy ku Bống vui vẻ như vậy. Hãy là chính mình em nhé.

:29::29::29::29::29:
    Thanhks tb nhiều lắm! Mà đã nói bao nhiêu lần rồi là không được "tí Bống", giờ lại chuyển sang "ku Bống":23:.
    tb nói rắng "từ ngày biết hb chẳng mấy khi thấy hb được vui vẻ", giờ hb sẽ vui vẻ, sẽ là chính con người hb trước kia.
    Cảm ơn tb nhiều, nhiều... lắm! Vì tất cả!

Lâu rồi chẳng viết gì cho dd.. mà cũng chẳng thấy gì cần viết... Bất chợt thấy NIEMTIN... lạ. Là tại nó có chút thay đổi... hay cuộc sống của mình có chút đổi thay... Chẳng biết nữa... 24h/ ngày hình như không đủ để làm những gì mình muốn.. hì.. tham lam từ bao giờ ko biết...

Sáng nay chạy xe trên đường mà nghe lạnh ghê luôn... không biết là tại cơn mưa buổi sớm... hay tại khoảnh khắc giao mùa... Nhưng.. vẫn thích lạnh lém.. hehe... NIEMTIN nhớ giữ ấm nhé!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Đúng ngày này năm ngoái mình xuống cai nghẹo ở nhà Tiêu Vĩnh Ngọc 7 ngày , về đc 5 ngày lại bem , đúng là thần dược. bem đc 1 tháng bắt đầu cai bo và gặp cái NT này và trụ vững đến bây giờ , cũng có đôi lúc nảy số nhưng rồi chấn tĩnh lại đc ngay, khoảng thời gian gần 1 năm cai không tái cũng là một thành công với mình...có phải vì già rồi lên xuy nghĩ chín chắn hơn ko ? hay vì cái gì?
    Ôi! chỉ còn 1 tháng 4 ngày 2 tiếng 17 phút 54 giây nữa là đc 1 năm rồi ...cứ nghỉ 1 năm rồi tính tiếp

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Đúng ngày này năm ngoái mình xuống cai nghẹo ở nhà Tiêu Vĩnh Ngọc 7 ngày , về đc 5 ngày lại bem , đúng là thần dược. bem đc 1 tháng bắt đầu cai bo và gặp cái NT này và trụ vững đến bây giờ , cũng có đôi lúc nảy số nhưng rồi chấn tĩnh lại đc ngay, khoảng thời gian gần 1 năm cai không tái cũng là một thành công với mình...có phải vì già rồi lên xuy nghĩ chín chắn hơn ko ? hay vì cái gì?
    Ôi! chỉ còn 1 tháng 4 ngày 2 tiếng 17 phút 54 giây nữa là đc 1 năm rồi ...cứ nghỉ 1 năm rồi tính tiếp

Hơ hơ ông giống tui nhỉ 7 ngày TVN về bem lun :28: nghẹo tiếp 1 tháng thì cai bo ngày thứ 2 thì bít niềm này, Sắp được 1 tháng roài !!!
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Page 36 of 43 FirstFirst ... 263435363738 ... LastLast