Page 4 of 43 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

@ DTT: Được 100k rùi định làm lơ à.. phải khao NIEMTIN một bữa chứ nhỉ.. kaka

@ tukoi: Phải làm sao để những cố gắng trong n ngày qua không trở nên vô nghĩa nhé... Cả dd luôn dõi theo tukoi đấy... Vững tin bước tiếp nào.. hehe
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

trước thời gian này đã có lúc tl như tukoi đó kg nghĩ gì cả cũng kg thấy vui và buồn nữa nhưng kg vậy mãi được đâu rồi cũng phải nghĩ thôi tự tin lên nhé tukoi còn rất rất nhiều việc mà nhưng người như anh em mình còn và cần phải làm vì anh em mình phĩ quá nhiều năm tháng vào matuy rồi cố lên bạn tukoi

tho ngoc q9 chuyện tình cảm đó hả khó mà nói hay được lắm cũng kg có gì đâu chỉ là 1 chút kỷ niệm vương vấn của quá khứ thôi sáng hôm sau ngủ dậy là quên hết à giờ kg bị bệnh buồn cách đêm nữa rồi
    năm mới chúc ngoc may mắn hạnh phúc nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

chồng oai có vợ bênh cạnh rồi lo j ngày nắng nữa nào cố lên chồng ná

Là năm này, mới đi làm được 100k O:-)
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Im ru ... mọi người đi đâu hết rùi

Ngày 27/02/2010

Hix.. bây giờ là giờ cuối cùng của ngày 27/02 - ngày thầy thuốc Việt Nam.. thế mà nhok lại vô ý quên mất mình còn có một người bạn là thầy thuốc... Nhok tệ quá, Magic nhỉ Vừa nhớ ra là vội chạy ngay về nhà online để kịp nhắn cho Magic vài lời đây.. Magic đừng buồn nhok nhé

Hy vọng rằng thầy thuốc MagicianS của NIEMTIN luôn khoẻ mạnh, có nhiều niềm vui và thành công trong công việc để mang lại cuộc sống tốt đẹp cho những ai cần sự giúp đỡ từ Magic. Việc Magic đang làm thực sự rất có ý nghĩa và nhok luôn cầu chúc cho tâm huyết của Magic sẽ được thực hiện...

Điều nhok muốn nói lúc này, đó là may mắn sẽ mỉm cười với Magic... rồi tất cả mọi chuyện sẽ ổn thôi.. Magic tin nhok đi nhé, cũng như tin vào may mắn %%-%%-%%- Dù thế nào đi nữa thì Magic vẫn sẽ tiếp tục công việc mình đang làm, và vẫn sẽ sống một cuộc sống thật tốt như mình đã từng sống.. sẽ không có gì thay đổi cả.. Magic hiểu chứ? vì bên cạnh Magic luôn có những người bạn như NIEMTIN mà..

Một lần nữa nhok xin lỗi vì lời chúc đến muộn và thay mặt mọi người cầu chúc cho mọi điều tốt lành sẽ đến bên cạnh thầy thuốc MagicianS của NIEMTIN nhé

biết nói gì bây giờ nhỉ??? xúc động quá... cảm ơn nhóc và mọi người nhiều nhé!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Lâu lắm rồi mới vào dd giờ này... không khí vắng lặng quá... Có lẽ mọi người đang ngủ rất ngon (bây giờ nhok được làm bá chủ.. hẻm có ai cạnh tranh hết.. kaka )

Hy vọng bình yên sẽ đến.. thật gần.. bên cạnh cuộc sống của NIEMTIN %%-

P/s: Mới thức giấc đi spam một chút.. giờ ngủ ngon rồi đây.. hehe

một ngày làm việc mệt mỏi... mong có ít thời gian gặp gỡ mọi người mà khó!!!
    Mong bình yên đến với mọi người... để một ngày không xa được nhìn thấy Niềm tin khỏe mạnh!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Dạo này ít vào quá, thấy cũng chẳng ai vào. Những thành viên mới không thấy và thành viên cũ cũng không có luôn. Mọi người chắc bận lắm . Nhật kí do DTT mở mà ít người vào thấy cũng hơi bùn. Nhưng mà thôi, miễn mọi người luôn vui vẻ là được rồi.

Ps: rảnh quá nên đánh đại vài dòng thôi

Page 4 of 43 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast