Page 40 of 43 FirstFirst ... 303839404142 ... LastLast
Results 391 to 400 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Trời rét máu bơm lên não chậm cùng với dạo này hình như ăn uống thiếu muối iot lên người ta viết tiếng anh chẳng biết chữ này là chữ gì đành nhờ ông google dịch , cụm từ này nghĩa của nó là "Hãy quên em đi" tại sao ác vậy chứ xin lỗi 2 lần rồi , hay còn muốn lần 3 ko thể đc đâu, thôi đành quên vậy
    Cái từ mà tiếng Việt phát âm là "XIN LỖI" nó nằm ở chỗ nào ấy nhỉ, sao tìm mãi không thấy, từ đồng nghĩa với từ đấy cũng không thấy có. Ở đâu thế???
    Ờ thì "ÁC" đấy đã sao. Cái gì "già néo" quá thì cũng sẽ "đứt dây" đấy! Có cho gia vị quá tay thì chỉ đậm đậm một chút thôi, đừng có mặn chát quá để phải cứu chữa bằng cách đổ thật nhiều nước vào thì món ăn nó sẽ chẳng ra gì nữa đâu. Biết sai rồi thì hình phạt quy định như thế nào hãy nhớ lấy mà thực hiện và sửa sai.
    Chúc vui!!!

gieo nhân nào ta gặt được quả nấy
    gieo yêu thương sao toàn gặt nấy khổ đau
    :onion-head-24:

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Cái từ mà tiếng Việt phát âm là "XIN LỖI" nó nằm ở chỗ nào ấy nhỉ, sao tìm mãi không thấy, từ đồng nghĩa với từ đấy cũng không thấy có. Ở đâu thế???
    Ờ thì "ÁC" đấy đã sao. Cái gì "già néo" quá thì cũng sẽ "đứt dây" đấy! Có cho gia vị quá tay thì chỉ đậm đậm một chút thôi, đừng có mặn chát quá để phải cứu chữa bằng cách đổ thật nhiều nước vào thì món ăn nó sẽ chẳng ra gì nữa đâu. Biết sai rồi thì hình phạt quy định như thế nào hãy nhớ lấy mà thực hiện và sửa sai.
    Chúc vui!!!
    Quy định nào nhể , phạt ra sao, làm thế nào ?"đứt thì nối" Tôi xin người cứ gian dối , nhưng xin người đừng dời xa tôi
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

TÒA TUYÊN ÁN

Sau khi căn cứ vào các tội danh:
    1- Đánh bạn cùng phòng Nhật kí.
    2- Trốn khỏi nơi giam giữ.
    3- Đe dọa, thách thức nhà chức trách.
    Xét thấy hành vi của bị cáo là côn đồ, hung hãn, gây nguy hiểm cho Xã hội. Nay thống nhất tuyên phạt:
    - Cách ly người Nam, giam giữ vào box " Là người đồng tính Nữ".
    - Cách ly người Nữ, giam giữ vào box " Là người đồng tính Nam"
    Để cho những người không được có những suy nghĩ không tốt về đối tượng của mình. Có time mà ăn năn, hối cải.

Thẩm phán Thư ký tòa
    Men7x.Pro kun kun

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Đừng khóc tôi ơi hãy để tôi bình yên,qua ngày mai tôi sẽ rời xa em.
    Đừng níu kéo thêm em cũng k được chi anh cũng k dc gì.
    Yêu làm chi,để nỗi đau h đây.gánh lên vai k bh xóa hết.
    Yêu làm chi,để lấy dc gì,đổi lấy dc chi.....
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Hình như cũng lâu rồi không đọc Nhật ký... dạo này Nhật ký cũng xôn xao hẳn lên.. duy chỉ có 1 điều là đọc hổng hiểu gì hết... Híc... mình "lạc hậu" so với NIEMTIN mất rồi... :73:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Hình như cũng lâu rồi không đọc Nhật ký... dạo này Nhật ký cũng xôn xao hẳn lên.. duy chỉ có 1 điều là đọc hổng hiểu gì hết... Híc... mình "lạc hậu" so với NIEMTIN mất rồi... :73:
    Trẻ con hiểu sao đc :onion-headn-25:

Spam một cái cho đỡ chán
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Trẻ con hiểu sao đc :onion-headn-25:

Spam một cái cho đỡ chán
    Này thì trẻ con này :44:
    Này thì xì pam này :126:
    Này thì Cua già này :144:

Huni của mình h này sao bạo lực quá dzậy. Huni à quân tử đấu khẩu k đấu sức.mà yahoo của huni là gì thế ? send nick ayhoo của huni cho Bem đi để thỉnh thoảng ox bx mình còn tâm sự chuyện của 2 đứa chúng mình cho tiện hehe.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Huni của mình h này sao bạo lực quá dzậy. Huni à quân tử đấu khẩu k đấu sức.mà yahoo của huni là gì thế ? send nick ayhoo của huni cho Bem đi để thỉnh thoảng ox bx mình còn tâm sự chuyện của 2 đứa chúng mình cho tiện hehe.
    Nhok là hiền nhất cái NIEMTIN rồi Bem à... nhok có làm gì đâu mà bạo lực? cùng lắm thì Cua già như thế này thôi >>> :202: hehe!

Page 40 of 43 FirstFirst ... 303839404142 ... LastLast