Page 41 of 43 FirstFirst ... 313940414243 LastLast
Results 401 to 410 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Hôm qua mua được 2 lạng cá khô , được 4 con ăn hết 2 con, định để 2 con hôm nay ăn sáng , đậy không kín để con mèo hàng xóm sang xơi mất , thế là sáng nay nhịn.....Rút kinh nghiệm lần sau cẩn thận hơn
    :sillyp:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

:16::20::28::31::31::31::35:
    Từ nay có chỗ để xả xì tret rùi.

Tuần trước thứ 3 tuần này cũng là thứ 3 có sự trùng hơp thật vô lý
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Tuần trước thứ 3 tuần này cũng là thứ 3 có sự trùng hơp thật vô lý
    Mới sáng thôi mà, đã đến giờ có "Kết quả đê" đâu mà bảo trùng hợp nhỉ? :54:

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Mới sáng thôi mà, đã đến giờ có "Kết quả đê" đâu mà bảo trùng hợp nhỉ? :54:
    Đúng là đầu óc lúc nào cũng nghĩ đến cờ bạc. Tuần trước thứ 3 tuần này cũng là thứ 3 , chẳng trùng hợp là gì?

.

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Đúng là đầu óc lúc nào cũng nghĩ đến cờ bạc. Tuần trước thứ 3 tuần này cũng là thứ 3 , chẳng trùng hợp là gì?

Đầu óc đấy mới gọi là... có vấn đề trầm trọng đấy!:95:

Cô ơi anh này xuyễn nặng lắm cô để ý làm gì.anh ý luyên thuyên đấy hehe
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Sao mình thua liểng xiểng thế này. Ức chế quá, phải hét lên một phát mới đc: AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAA Cái Ca............

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

• :alien-baby-6:lanh:alien-baby-6:
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

aaaaaaaaaaaaaaaaa bbbbbbbbbbbbb cccccccccccc .....Sau 1 hồi vắng bóng em đã trở lại và lợi hại gấp 2 hihi cả nhà ơi off ở HN đi

Page 41 of 43 FirstFirst ... 313940414243 LastLast