Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: Lời cuối cho 1 người!

Post Lời cuối cho 1 người!

Gửi 1 người..

Gửi tới anh. Anh đã ra đi, đã biến mất khỏi cuộc đời em, thực tế là như vậy!
    Cuộc sống vấn tiếp diễn với rất nhiều công việc hàng ngày, mỗi khoảnh khắc, em vẫn nhớ anh. Nhưng có lẽ, em hiểu, anh thực sự không còn cần em nữa..

Có khi nào tình yêu trong em là mù quáng? Không dưới 1 lần em tự hỏi như vậy, khi em cứ ngóng theo, 1 ng không cần em?

Có thể anh thấy những bài em viết, H ạ, dù anh ko xuất hiện. Và nếu anh đọc những dòng này, thì em vẫn nói: em chúc anh thực sự bình an. Em sẽ không theo anh nữa, khi em chắc chắn anh đã có hạnh phúc! Hãy kiên định trên con đường anh chọn, em tin anh, luôn tin vào anh cũng như sự lựa chọn của anh!

2 con đường anh nhé, chúng ta cùng bước, phía cuối đường, em mong anh hạnh phúc, bình yên...

Em!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

đừng buồn nữa chị! em hy vọng chị sẽ gặp được nhiều may mắn và sẽ có hạnh phúc nhanh thôi hi.

....
    có lẽ nào ta thành người xa lạ...???... khi đi tìm một nửa đời nhau.
    có lẽ nào lần nữa chuốc thương đau???
    chia tay nhau... sao không lời hò hẹn???#:-S

hạnh phúc là một
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Thanks mọi người, hạnh phúc ko đơn thuần là một Mag à. Hạnh phúc là một cái gì đó xa vời và mong manh lắm, gần đó, nhưng cũng có khi xa vời lắm. Một ai đó..Có khi là mình..có khi là bạn...Có khi là người ghé qua topic này...Hãy biết trân trọng hạnh phúc mình đang có, nhé!

lara Le ah,roi ban se gap duoc 1 nguoi yeu ban nhieu nhu ban yeu nguoi nay,ko biet noi sao voi ban ca,vi chuyen tinh cam von di rac roi lam ma,ban than minh cung buon nhieu trong chuyen tinh cam roi ma,chuc lara se tim duoc hanh phuc dich thuc

ôi! Lẩ Le là ai thế nhỉ? Dù là ai thì cái mình biết bạn là thành viên của điễn đàn này. chúc bạn sớm tìm được hạnh phúc nhé!

Cảm ơn hoa cúc nhiều nhé, rất vui vì biết bạn. Rồi mọi chuyện sẽ qua mà, thời gian...Phải vậy ko?

uh. thời gian ...!
    cố gắng và bản lĩnh lên nhé bạn!

uh. thời gian ...!
    cố gắng và bản lĩnh lên nhé bạn!

chuyện tình cảm thì vốn đã quá phức tạp rồi cứ sống theo con tim mình thôi bạn à thời gian sẽ trả lời mọi thứ hay cho nhau thêm thời gian bạn nhé đừng vôi vàng bạn
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Page 1 of 3 123 LastLast