Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: Lời cuối cho 1 người!

•Hóa ra hạnh phúc chỉ là cái ma` người ta tưởng. Tất cả rồi cũng chỉ như một dòng sông, len qua mỗi khúc quanh mới nhận ra mình, để rồi lại va đập, chúi ngã, đớn đau...

Đi về phía không anh, em thấy những con đường thân quen trở nên gồ ghề, khúc khiu...

Đi về phía không anh, em bỏ lại sau lưng trơ cành cây ký ức...

Đi về phía không anh ...
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Tậm trạng thật của bạn hay copy ở đâu đó...

Đi về phía không anh, em sẽ thêm mạnh mẽ hơn để bước tiếp con đường của mình... ^^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by QuyetTam View Post
    Tậm trạng thật của bạn hay copy ở đâu đó...
    Àh...
    Ngày xưa đi học có 9 phẩy văn ý mà

Với tôi thì hạnh phúc đơn giản chỉ là có 1 người để yêu,1 công việc để làm và 1 cái gì đó để mà trông đợi.Vậy mà cũng khó quá...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by mizzlonely View Post
    •Hóa ra hạnh phúc chỉ là cái ma` người ta tưởng. Tất cả rồi cũng chỉ như một dòng sông, len qua mỗi khúc quanh mới nhận ra mình, để rồi lại va đập, chúi ngã, đớn đau...

Đi về phía không anh, em thấy những con đường thân quen trở nên gồ ghề, khúc khiu...

Đi về phía không anh, em bỏ lại sau lưng trơ cành cây ký ức...

Đi về phía không anh ...
    Thế đi về phía anh có anh thì thế nào nhỉ ?Mà tại sao ko đi về phía có anh , mà cứ đi về phía ko anh ?

"chỉ yêu người thôi...đó cũng đã la mộthạnh phúc".....Ta có cả một trái tim để yêu thương và trái tim tôi chỉ đi theo con đường đó....Vì nơi đó bình yên.
    "Tôi yêu anh đến nay chừng có thể
    ngọn lửa tình chưa hẳn đã tàn phai
    nhưng ko để anh phai bận lòng thêm nữa
    hay hồn anh phải gợn bóng u hoài
    .................cầu mong anh được người tình như lara đã yêu anh"

Quote Originally Posted by buochut View Post
    Với tôi thì hạnh phúc đơn giản chỉ là có 1 người để yêu,1 công việc để làm và 1 cái gì đó để mà trông đợi.Vậy mà cũng khó quá...
    Hạnh phúc ở trong tay của mình mà BH, ai cũng có hạnh phúc của riêng mình. Với người này hạnh phúc là sự giàu có, với người khác hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn, hay với người kia hạnh phúc là có một người đi bên mình suốt cuộc đời...

Ai rồi cuối cùng cũng sẽ tìm được hạnh phúc của cuộc đời mình thôi, rồi BH sẽ có một người để yêu thương, sẽ có một công việc để làm và sẽ có một cái gì để trông đợi... B tin và chúc BH sẽ tìm thấy hạnh phúc đích thực và giản đơn của cuộc đời mình! Từ bây giờ, khởi đầu một cuộc sống mới nhé! Cố gắng! Cố gắng!!!...

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Đi về phía không anh, em sẽ thêm mạnh mẽ hơn để bước tiếp con đường của mình... ^^
    hãy cho a đi cùng em một đoạn đường.a ko tiếp thêm đc sức mạnh cho e,nhưng a có thể làm đoạn đường đó ngắn hơn...

Quote Originally Posted by Buonqua204 View Post
    Thế đi về phía anh có anh thì thế nào nhỉ ?Mà tại sao ko đi về phía có anh , mà cứ đi về phía ko anh ?
    1 nửa yêu thương... ANH ở đâu ?

Phía nào mang tên ANH ???

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast