Results 1 to 5 of 5

Thread: giúp em với . vấn đề gấp lắm . matxa và aids

giúp em với . vấn đề gấp lắm . matxa và aids

huhu . bựa say em có đi matxa lần đầu trong đời . em có sờ vào lông nơi cửa mình và mông . kô làm gì nữa . hjz . liệu em có khả năng bị aids không ạ . tay em vì lạnh nên bị xước kiểu băng rô . em đang hoang mang lắm

yên tâm đy ku*ng hok sao đâu cứ từ từ rồi sẽ ổn cứ loạn cả lên thỳ hok giải quyết đc việc j đâuO:-)

Bình tĩnh đi bạn ơi. Bạn lo quá nên tẩu hỏa nhập ma rồi. Không có chuyện gì đâu, mình đảm bảo đấy!
    Hạnh phúc là sự bình yên trong tâm hồn!

Chết rồi , ngửi cũng còn lây nữa là sờ ... trẻ con sao lại vào những chõ tệ nạn đấy . Mai phải đi khám rồi uống thuóc chóng phơi nhiễm đi . Khám khoa da liễu xem có lây bệnh lậu hay giang mai j ko , nhất là bệnh sùi mào gà ... 90% cave có bệnh da liễu mà lúc đấy em say biét đâu chúng nó lại làm j em rồi mà em ko nhớ .... chết thật ... còn trẻ thế nhỡ ra ...

không phải lo đâu bạn hiền khả năng lây nhiễm là không thể khi bạn k tiếp xúc với máu và dịch của người kia với lại chắc gì người ta đã nhiễm mà bạn lo . Đã lo thì đừng chơi mà đã chơi thì đừng lo á ! Chúc bạn may mắn !